🔥 Bài đăng hot nhất

thâm dương vật

bác sĩ ơi em thủ dâm quá mạnh,dương vật bị thâm tím thì em có nên sử dụng thuốc để bôi hay uống được không ạ? em cũng đã chờ lâu nhưng không có tình trạng hồi phục ạ

1
16k
3 Bình luận

3 bình luận

Thủ dâm mạnh và thường xuyên quá nhiều là bị, em nên dừng 1 tgian để khỏi đã nhé

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Em nên dừng thử dâm 1 thời gian và nếu vẫn k khỏi thì đi khám đi em

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Việc thủ dâm quá mạnh có thể gây tổn thương cho dương vật, dẫn đến tình trạng thâm tím. Trong trường hợp này, việc sử dụng thuốc để bôi hoặc uống không phải là giải pháp tốt. Đầu tiên, bạn nên nghỉ ngơi và tránh thủ dâm hoặc hoạt động tình dục quá mạnh trong một thời gian. Nếu tình trạng không cải thiện sau một thời gian, bạn nên thăm khám bác sĩ chuyên khoa nam học để được tư vấn và điều trị đúng cách. Việc tự điều trị hoặc sử dụng thuốc mà không có sự hướng dẫn của bác sĩ có thể gây hại cho sức khỏe của bạn. Chúc bạn sớm hồi phục!Bạn còn có thắc mắc gì nữa không?
2 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!