🔥 Bài đăng hot nhất

Cháu và cô ruột

Cho em hỏi chuyện này ạ

Bạn trai em đã quan hệ với cô ruột giờ e phải làm sao ạ?

Mới đây anh ấy về quê dự lễ tang thì đã xảy ra chuyện em rất là buồn ạ.

Sau khi anh ấy về quê và chở lại làm thì e phát hiện tn của anh ấy và cô là 2 người đã quan hệ với nhau.

Do nhà làm đám nhiều ngày tất cả mọi người điều mệt mà ngủ say 2 người ngủ cùng nhau nên đã qh lén lúc.

Khi em hỏi thì anh ấy lại giấu em ko muốn nói,giờ em phải làm sao đây ạ???

4
16k
8 Bình luận

8 bình luận

này là loạn luân rồi, bỏ ngay chứ còn gì em

2 tuần trước
Thích
Trả lời
1
@Nhung Nguyen

Em bắt nó xóa hình ảnh của e với nó nó ko chịu giờ e làm sao hả chị. Chị cho e gmail e nt riêng với chị đc ko ạ.

1 tuần trước
Thích
Trả lời
@Lòn Tròn

Nó k chịu kệ nó, mình dứt khoát đi, chứ dính vào kiểu này hãi lắm

1 tuần trước
Thích
Trả lời
1
@Nhung Nguyen

Giờ nó chẳng chịu chia tay chị ạ

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Cô ruột luôn á b, thực sự là như vậy sao? Chia tay ngay và luôn đi thôi

2 tuần trước
Thích
Trả lời
1

Hiện nay, pháp luật Việt Nam không cho phép các hành vi quan hệ tình dục giữa những người có quan hệ huyết thống với nhau. Việc quan hệ tình dục giữa những người có cùng huyết thống trực hệ với nhau là một trong những hành vi bị cấm và có thể bị truy cứu trách nhiệm hình sự.

Đạo đức và pháp luật đều không cho phép nhé.

2 tuần trước
Thích
Trả lời
1

Chia tay gấp gấp, loại bạn trai và gia đình không có đạo đức, tiếc làm gì

2 tuần trước
Thích
Trả lời
1

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Tôi hiểu rằng tình huống mà bạn đang đối diện rất khó khăn và đau lòng. Trong tình huống như vậy, quan trọng nhất là bạn cần thảo luận trực tiếp với bạn trai của mình để hiểu rõ hơn về tình hình và cảm xúc của anh ấy. Hãy thể hiện sự chân thành và trung thực trong cuộc trò chuyện, và cố gắng tìm hiểu lý do anh ấy đã giấu sự thật với bạn. Nếu sau cuộc trò chuyện, bạn cảm thấy không thể tiếp tục mối quan hệ với bạn trai của mình, hãy tự quyết định về tương lai của mình một cách tỉnh táo và không vội vàng. Đôi khi, việc tạm thời tách biệt để suy nghĩ và xem xét lại mối quan hệ có thể là lựa chọn tốt. Ngoài ra, nếu cảm thấy cần, bạn có thể tìm sự hỗ trợ từ người thân, bạn bè hoặc chuyên gia tâm lý để giúp bạn xử lý tình huống này một cách khách quan và hiệu quả hơn. Chúc bạn sớm tìm được giải pháp phù hợp và bình an trong tâm hồn.
2 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!