🔥 Bài đăng hot nhất

Nguyễn Minh

Thưa mn e tên Nguyễn Minh học lớp 11A14 Trường THPT Thái Phiên dạo gần đây e có thói quen thủ dâm 3 lần một ngày mặc dù h e vẫn thấy bình thường và sung mãn nhưng để lâu liệu có bị sao không ak chứ thói quen này khó bỏ quá bác sĩ huhu

0
16k
1 Bình luận

1 bình luận

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Thói quen thủ dâm là một hành vi tự kích thích tình dục và không phải là một vấn đề lớn nếu nó không gây ảnh hưởng đến cuộc sống hàng ngày của bạn. Tuy nhiên, việc thực hiện thủ dâm quá mức có thể dẫn đến mệt mỏi, giảm ham muốn tình dục, hoặc ảnh hưởng đến sức khỏe tinh thần của bạn. Để giảm thiểu thói quen này, bạn có thể thử các phương pháp như tập trung vào các hoạt động khác, thực hành thể dục đều đặn, tìm hiểu về tình dục và cách quản lý ham muốn tình dục một cách lành mạnh. Nếu bạn cảm thấy thói quen này ảnh hưởng đến cuộc sống của mình, hãy thảo luận với bác sĩ hoặc chuyên gia tâm lý để được tư vấn và hỗ trợ thêm. Hãy nhớ rằng không có gì xấu hổ khi thảo luận vấn đề sức khỏe tình dục của mình và luôn có cách để giải quyết vấn đề một cách tích cực. Chúc bạn may mắn và hãy chăm sóc sức khỏe của mình đúng cách.
1 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!