🔥 Bài đăng hot nhất

Có khả năng mang thai không ạ ?

em và 1 bạn nữ có quan hệ bằng miệng và bình thường khi em thủ dâm thì thỉnh thoảng nó sẽ xuất hiện 1 vài giọt nước gì đó ( không rõ) nhưng chưa hề suất tinh, thì khi em và b nữ có quan hệ em k biết rõ là em có cho ra mấy cái giọt nước k rõ hay không r bọn em hôn nhau r tiếp tục quan hệ bằng miệng thì có khả năng mang thai k ạ ?

10
55k
20 Bình luận

20 bình luận

bác sĩ ơi cho em hỏi ạ máu báo thai tới mấy lần v ạ? tháng trước em và bạn gái có quan hệ xong r 2-3 hôm sau b ấy có ra máu như đến ngày bthuong tháng này b ấy vẫn ra máu ạ thỉ có khả năng có ém bé k ạ?

8 tháng trước
Thích
Trả lời

E có quan hệ với 1 bn nam k sử dụng biện pháp an toàn, nhưng bn nam khẳng định là k có vào bên trong ,cách 9 ngày thì e có ra máu 1 ngày là hết đó có phải dấu hiệu thụ thai thành công k ạ

9 tháng trước
Thích
Trả lời

Chả lời câu hỏi này thì tôi có thể nói tỉ lệ mang thai ở trường hợp này rất thấp và vì bạn chưa suất tinh nên càng chắc chắn hơn nhưng theo lời kể thì có giọt nước mà bạn thấy là tinh dịch chảy ra để bôi trơn đầu của dương vật để quan hệ dễ hơn

9 tháng trước
Thích
Trả lời
1

Chưa xuất tinh có khả năng mang thai ko ạk

10 tháng trước
Thích
Trả lời

Chào bác sĩ , em treo buồng trứng , sau kì kinh nguyệt 1 tuần khi quan hệ chồng em lỡ để trong liệu vậy có thai không ạ ?

10 tháng trước
Thích
Trả lời

Mình cũng ngại qh bằng miệng í, bọn mình gây nhau cũng vì chuyện này

11 tháng trước
Thích
Trả lời

Rồi giờ e bé sinh ra chưa ạ 😁

9 tháng trước
Thích
Trả lời

thật mk cung k thích qh bằng miệng. Thidch chày voi côi cơ. Xonh h bọn e co em bé cbi sinh r đấy. 😅

10 tháng trước
Thích
Trả lời

chưa suất tinh thì ko có khả năng mang thai đâu em

11 tháng trước
Thích
Trả lời

khả năng thấp lắm bạn ơi

11 tháng trước
Thích
Trả lời

Bạn được Hello Bacsi AI vs Bac sĩ Hải trả lời luôn kìa

11 tháng trước
Thích
Trả lời

Hello Bacsi AI trả lời y như bác sĩ luôn hây ghê

11 tháng trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 7 bình luận
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo