Tạo bài đăng của bạn

cho e hỏi kq nay la trai hay gai vay ạ

cho e hỏi kq nay la trai hay gai vay ạ

Cảnh báo: Hình ảnh sau đây có thể gây khó chịu cho một số người xem. Bạn nên cân nhắc trước khi xem.
cho e hỏi kq nay la trai hay gai vay ạ cho e hỏi kq nay la trai hay gai vay ạ 
3
54k
3 Bình luận
📌 CÁCH ĐẶT CÂU HỎI CHO BÁC SĨ ĐỂ ĐƯỢC TRẢ LỜI NHANH NHẤT

Chào cả nhà iu,

Khi là thành viên của cộng đồng Hello Bacsi bạn sẽ được quyền lợi hấp dẫn nhất đó là hỏi bác sĩ hoàn toàn miễn phí! Nếu chưa là thành viên bạn vui lòng đăng ký TẠI ĐÂY nhé!

💬 Nhằm tạo điều kiện giúp cho các câu hỏi của các bạn gửi đến bác sĩ được tư vấn đầy đủ thông tin nhất, Admin có những chia sẻ về hướng dẫn đặt câu hỏi như sau:

1️⃣ Chọn đúng Cộng đồng để đặt câu hỏi bạn nhé! Hiện có các cộng đồng: Mang thai/ Nuôi dạy con/ Sức khỏe phụ nữ/ Tiểu đường/ Truyền Nhiễm/ Sức khỏe tinh thần/ Kiểm soát cân nặng/ Thể dục thể thao. Mỗi cộng đồng sẽ có bác sĩ chuyên khoa riêng sẵn sàng giải đáp các vấn đề của bạn.

2️⃣ Tạo câu hỏi mô tả đầy đủ thông tin/ vấn đề như: thời gian, triệu chứng, tiền sử bệnh, hình ảnh,... (Ví dụ: tuổi, thời gian bắt đầu triệu chứng, biểu hiện hay điều khiến bạn đang lo lắng nhất, câu

... Xem thêm
📌 CÁCH ĐẶT CÂU HỎI CHO BÁC SĨ ĐỂ ĐƯỢC TRẢ LỜI NHANH NHẤT📌 CÁCH ĐẶT CÂU HỎI CHO BÁC SĨ ĐỂ ĐƯỢC TRẢ LỜI NHANH NHẤT
11
54k
12 Bình luận
Tính ngày dự sinh đón con yêu mẹ ơi!

Với chỉ vài bước đơn giản, bạn có thể nhập thông tin về ngày bắt đầu của chu kỳ kinh nguyệt hoặc ngày bạn đã thụ tinh, từ đó công cụ sẽ tính toán và dự đoán ngày dự sinh của bé dựa trên các thông tin này đó.

Nhanh tay truy cập công cụ tính ngày dự sinh miễn phí tại cộng đồng Hello Bacsi ngay hôm nay để biết được ngày dự sinh chính xác nhất và chuẩn bị tốt nhất cho cuộc hành trình tuyệt vời của mình mẹ nhé!! Thử ngay 👇👇👇

https://hellobacsi.com/health-tools/cong-cu-tinh-ngay-du-sinh/

2
54k
2 Bình luận
Em chào bác sĩ e có làm nipz nhưg e ko biết là bé trai hay bé gái, bác sĩ xem giúp e với ạ

Bác sĩ xem giúp e là bé trai hay bé gái ạ

Cảnh báo: Hình ảnh sau đây có thể gây khó chịu cho một số người xem. Bạn nên cân nhắc trước khi xem.
Em chào bác sĩ e có làm nipz nhưg e ko biết là bé trai hay bé gái, bác sĩ xem giúp e với ạEm chào bác sĩ e có làm nipz nhưg e ko biết là bé trai hay bé gái, bác sĩ xem giúp e với ạ
3
54k
4 Bình luận
Thai 8 tuần nhịp tim là 126 có sao không ạ?

Thai 8 tuần nhịp tim 126 có sao không ạ?

2
54k
4 Bình luận
Tự kiểm tra ngày dự sinh chính xác mẹ ơi thử ngay!

Với chỉ vài bước đơn giản, bạn có thể nhập thông tin về ngày bắt đầu của chu kỳ kinh nguyệt hoặc ngày bạn đã thụ tinh, từ đó công cụ sẽ tính toán và dự đoán ngày dự sinh của bé dựa trên các thông tin này đó.

Nhanh tay truy cập công cụ tính ngày dự sinh miễn phí tại cộng đồng Hello Bacsi ngay hôm nay để biết được ngày dự sinh chính xác nhất và chuẩn bị tốt nhất cho cuộc hành trình tuyệt vời của mình mẹ nhé!! Thử ngay 👇👇👇

1
54k
3 Bình luận
KẾT QUẢ MINIGAME "TÌM ĐÁP ÁN ĐÚNG - MẸ KHỎE BÉ VUI"

🎉Cả nhà ơi, cuối cùng minigame “Tìm đáp án đúng - Mẹ khỏe bé vui” đã chính thức khép lại sau 10 ngày diễn ra trên cộng đồng Mang thai Hello Bacsi. Cả nhà có háo hức không nè? Cùng đón xem kết quả dưới đây nhé!

Đáp án đúng là D. Để giảm nguy cơ táo bón khi sử dụng bổ sung sắt, mẹ bầu có thể chọn dùng viên bổ sung sắt phóng thích kéo dài, kèm theo việc bổ sung vitamin C để tăng cường hấp thu sắt và thêm chất xơ vào chế độ ăn hàng ngày.

Bên cạnh đó, Bác sĩ Trần Minh Quang đã có buổi chia sẻ trực tiếp "giải mã” tất cả những thắc mắc của mọi người về cách bổ sung sắt và làm cách nào để bổ sung sắt hiệu quả nhất trong thai kỳ, mời mẹ xem tại đây LINK

Sau đây, Admin xin chúc mừng 10 bạn thành viên may mắn trúng Evouche

... Xem thêm
KẾT QUẢ MINIGAME "TÌM ĐÁP ÁN ĐÚNG - MẸ KHỎE BÉ VUI"KẾT QUẢ MINIGAME "TÌM ĐÁP ÁN ĐÚNG - MẸ KHỎE BÉ VUI"
2
54k
5 Bình luận
Tính ngày dự sinh đón con yêu mẹ ơi!

2
54k
1 Bình luận
Giới thiệu về nhóm
Tham gia Cộng đồng Mang Thai để được bác sĩ giải đáp thắc mắc hoàn toàn miễn phí, cùng chia sẻ hành trình mang thai của ... Xem thêm
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo