Tạo bài đăng của bạn

Nghi ngờ mang thai

Chào mn, em có ckk đều là 42 ngày và ngày hành kinh là 7 ngày, em có qh xuất ngoài sau khi mới hết kinh được 1 ngày. Sau đó em có uống ttkc thì 3 ngày sau em bị tác dụng phụ của thuốc bị chảy máu nhưng 3 ngày đã hết. 6 ngày sau qh em có dùng 2 que thử thai thì cho kết quả âm tính. Ko biết là có khả năng mang thai đc ko ạ? Có cần phải thử que nữa cho an toàn ko ạ?

2
54k
3 Bình luận
tiêu hoá

chào bs, hôm nay e ăn xong cảm thấy bụng em cứ kêu mãi và đau từng cơn ở thắt eo trái. Như vậy là sao ạ

0
40k
1 Bình luận
Bị chảy máu màu sẫm đỏ thì là bị gì

Chảy máu từ âm đạo có dạng sợi sợi nhỏ số lượng ít dạng dịch nhờn đông đặt màu nâu sẫm

0
54k
2 Bình luận
Máu báo thai?

mình uống ttkc được 4 ngày thì ra máu như vậy trong 1 ngày nó giảm gần hết rồi có phải máu báo thai ko ạ?

Cảnh báo: Hình ảnh sau đây có thể gây khó chịu cho một số người xem. Bạn nên cân nhắc trước khi xem.
Máu báo thai?Máu báo thai?
Máu báo thai?Máu báo thai?
0
54k
1 Bình luận
mang thai

Em qh cách đây 11 ngày. Lúc quan hệ xong thì 2 ngày sau tới kinh nhưng kinh diễn ra chỉ có 3 ngày. Vậy tỉ lệ mang thai của em có không ạ ?Em khá lo lắng nên không biết bây giờ dùng que thử thai được chưa ạ ?

3
54k
4 Bình luận
📌 CÁCH ĐẶT CÂU HỎI CHO BÁC SĨ ĐỂ ĐƯỢC TRẢ LỜI NHANH NHẤT

Chào cả nhà iu,

Khi là thành viên của cộng đồng Hello Bacsi bạn sẽ được quyền lợi hấp dẫn nhất đó là hỏi bác sĩ hoàn toàn miễn phí! Nếu chưa là thành viên bạn vui lòng đăng ký TẠI ĐÂY nhé!

💬 Nhằm tạo điều kiện giúp cho các câu hỏi của các bạn gửi đến bác sĩ được tư vấn đầy đủ thông tin nhất, Admin có những chia sẻ về hướng dẫn đặt câu hỏi như sau:

1️⃣ Chọn đúng Cộng đồng để đặt câu hỏi bạn nhé! Hiện có các cộng đồng: Mang thai/ Nuôi dạy con/ Sức khỏe phụ nữ/ Tiểu đường/ Truyền Nhiễm/ Sức khỏe tinh thần/ Kiểm soát cân nặng/ Thể dục thể thao. Mỗi cộng đồng sẽ có bác sĩ chuyên khoa riêng sẵn sàng giải đáp các vấn đề của bạn.

2️⃣ Tạo câu hỏi mô tả đầy đủ thông tin/ vấn đề như: thời gian, triệu chứng, tiền sử bệnh, hình ảnh,... (Ví dụ: tuổi, thời gian bắt đầu triệu chứng, biểu hiện hay điều khiến bạn đang lo lắng nhất, câu

... Xem thêm
📌 CÁCH ĐẶT CÂU HỎI CHO BÁC SĨ ĐỂ ĐƯỢC TRẢ LỜI NHANH NHẤT📌 CÁCH ĐẶT CÂU HỎI CHO BÁC SĨ ĐỂ ĐƯỢC TRẢ LỜI NHANH NHẤT
11
54k
12 Bình luận
qh không đưa vào

Mn ơi e qh cọ xát ở hông trc 1 ngày rụng trứng, sau đó b ấy có xuất dính vào tay e, e có để tay chạm vào ÂD ( ÂĐ có ít chất nhờn). Tính đến hnay là 7 ngày từ hôm đó, theo chu kì còn khoảng 7-8ng nữa e đến tháng. Sáng nay e thấy ngực căng và đau khi ấn vào, khí hư cũng tăng lên có màu đục cảm giác ướt quần. Như vậy là dấu hiệu sắp đến tháng hay có thai v ạ

1
54k
3 Bình luận
Abcxyzjw

Em hôm nay có ra dịch hồng như ảnh kèm ít máu màu đỏ tươi nma ra ít lắm ạ, e vệ sinh xong lại k thấy ra nữa, e và chồng có quan hệ đều đặn nhưng 2 hôm nay thì không. Vậy có phải máu báo thai kh ạ, và mai e thử que dc chưa ạ

Cảnh báo: Hình ảnh sau đây có thể gây khó chịu cho một số người xem. Bạn nên cân nhắc trước khi xem.
AbcxyzjwAbcxyzjw
2
54k
3 Bình luận
Mang thai

em có quan hệ trong nước và xuất ngoài đã hơn 9 ngày. Kinh đã tới sau 2 ngày e quan hệ, nhưng kinh diễn ra chỉ 3 ngày. Vậy em có nên dùng que thử thai để chắc chắn không mang thai ?? Mong mng giúp đỡ

1
54k
4 Bình luận
Rụng trứng

E xuất hiện dịch nhầy trước rụng trứng vào ngày 23 của chu kỳ và hết dịch nhầy vào ngày 27 của chu kỳ. Vậy thì trong khoảng thời gian đó trứng đã rụng chưa

2
54k
3 Bình luận
Giới thiệu về nhóm
Tham gia Cộng đồng Mang Thai để được bác sĩ giải đáp thắc mắc hoàn toàn miễn phí, cùng chia sẻ hành trình mang thai của ... Xem thêm
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo