🔥 Bài đăng hot nhất

Qh không an toàn.

Mình hết kì kinh nguyệt vào 21/2 và cũng qh từ ngày đó đến bây h nhưng không xuất vào trong tính đến hiện tại cũng 21 ngày rồi. Mình cũng có những triệu chứng như đau bụng, đau lưng và đau ngực, cả lại dạo này mình rất hay ăn chua.

Ngày 21 khi vừa qh xong mình có đi vệ sinh thì thấy có vón chất nhầy trên quần ý, mình lấy giấy vs chùi đi thì thấy chất nhờn có màu vàng hồng hồng như cam đào dị á . Hong biết có phải do mang thai kh ạ 🥺

1
54k
4 Bình luận

4 bình luận

Ráng chờ chậm kinh mua que về thử nha

1 tháng trước
Thích
Trả lời
@Vy Trần

Dạ em mới test cách đây được 2-3 ngày thì hiện 1 vạch ạ. Em mới tới ckk thì được gần 2 ngày nó hết á 😢

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Chào bạn,

Các dấu hiệu của bạn chưa rõ ràng để nghĩ đến mang thai.

Để phát hiện mang thai, bạn có thể thử thai sau quan hệ 3 tuần, hoặc sau khi chậm kinh 1 tuần. Chắc chắn hơn, bạn có thể khám phụ khoa để bác sĩ thăm khám, siêu âm và xét nghiệm nhằm chẩn đoán xác định cho bạn.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

1 tháng trước
Thích
Trả lời

bạn có thể đi xét nghiệm beta máu để biết chắc chắn mình có mang thai k ạ

1 tháng trước
Thích
Trả lời
@Nguyễn Trúc

Dạ

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Dựa vào những triệu chứng mà bạn mô tả, có thể có một số nguyên nhân khác nhau gây ra tình trạng này. Tuy nhiên, không thể xác định chính xác nguyên nhân chỉ dựa trên mô tả của bạn. Để có câu trả lời chính xác, bạn nên tham khảo ý kiến của bác sĩ hoặc chuyên gia y tế. Triệu chứng như đau bụng, đau lưng và đau ngực có thể liên quan đến chu kỳ kinh nguyệt hoặc các vấn đề khác như rối loạn nội tiết tố. Việc ăn chua nhiều cũng có thể gây ra một số triệu chứng này. Về vấn đề xuất huyết và chất nhầy màu vàng hồng sau quan hệ tình dục, có thể là do nhiễm trùng hoặc các vấn đề khác. Tuy nhiên, không thể xác định chính xác nguyên nhân chỉ dựa trên mô tả của bạn. Để biết chính xác, bạn nên tham khảo ý kiến của bác sĩ để được tư vấn và kiểm tra sức khỏe. Ngoài ra, nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc lo ngại nào về sức khỏe của mình, tôi khuyên bạn nên tham khảo ý kiến của bác sĩ để được tư vấn và kiểm tra kỹ hơn. Bác sĩ sẽ có thể đưa ra đánh giá và chẩn đoán chính xác dựa trên thông tin và triệu chứng cụ thể của bạn.
1 tháng trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo