🔥 Bài đăng hot nhất

Khó thở,đau đầu,choáng,đau bên trái bụng

Xin chào mọi người chuyện là mình có qhtd với ny sau khi kết thúc kì kinh 3 ngày(chỉ cọ chứ không cho vào)

Sang ngày hôm sau mình cảm thấy khó chịu ở âm đạo (cảm giác nhiều nước bị tiết ra). mấy ngày sau nữa thì mình bị khó thở,đau họng,đau đầu,đau thắt lưng,đau bụng trái bên trên gần rốn,chóng mặt,hoa mắt,đắng miệng và buồn nôn, khó chịu ở bụng trên.ngoài ra mình còn bị chán ăn không ăn gì cả ngày cũng ko đói. thân nhiệt tăng dù không sốt

Tất cả triệu chứng trên đã tiếp diễn trong 1 tuần.có hôm mình bị ra dịch nâu kèm khí hư vón cục (2-3 ngày)

Vậy là mình bị gì vậy ạ?

0
40k
2 Bình luận

2 bình luận

Chào bạn,

Triệu chứng của bạn có thể là dấu hiệu của bệnh lí nội khoa (cảm cúm), ngoài ra ra khí hư vón cục là dấu hiệu viêm âm đạo bạn nhé. Căn nguyên của viêm nhiễm phụ khoa bao gồm nấm, tạp khuẩn và kí sinh trùng. Tùy vào từng căn nguyên và mức độ viêm nhiễm mà có phác đồ điều trị phù hợp. Vì vậy bạn cần khám phụ khoa để bác sĩ thăm khám, xét nghiệm tìm căn nguyên và tư vấn theo kết quả khám cho bạn.

Quan hệ ngoài và xuất tinh ngoài rất khó để mang thai. Nếu bạn lo lắng, bạn cần theo dõi chu kì kinh nguyệt. Dấu hiệu sớm để nhận biết mang thai là chậm kinh. Bạn cần thử thai sau khi chậm kinh 5-7 ngày, nếu que thử dương tính, bạn có thể đã mang thai và cần khám thai để chẩn đoán xác định, kiểm tra vị trí làm tổ phôi thai.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi.

Xin lỗi, bạn có thể vui lòng cung cấp thêm thông tin hoặc giải thích rõ hơn về câu hỏi của mình được không? Tôi sẽ cố gắng trả lời một cách chi tiết nhất có thể sau khi hiểu rõ hơn câu hỏi của bạn.

Cám ơn bạn.

1 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!