🔥 Bài đăng hot nhất

Dấu hiệu nhận biết sớm nhất ung thư cổ tử cung là gì ạ?

Mn cho e hỏi. Dấu hiệu nhận biết sớm nhất ut ctc của mn là ntn ạ?

E 1 tháng bị rong kinh . Đi khám thì bsi bảo có polyp nhỏ. Nó gây rong kinh .Bsi đã xoắn đứt và lôi ra rồi

Và từ đợt đó đến giờ 3 tháng e bị mất kinh luôn không thấy đến tháng nữa .

E thử que không lên. Không phải có bầu ạ.

Mọi người biết như thế là như thế nào không ạ. Giúp em với. E vì vài lí do nên chưa đi khám ngay được ạ.

6
40k
11 Bình luận

11 bình luận

Chào bạn, không biết tình rạng của bạn đã hết chưa? Nếu vẫn còn những hiện tượng trên, bạn nên đi tầm soát ung thư cổ tử cung nhé. Hiện việc tầm sóat có thể tự lấy mẫu thông qua bộ tự lấy mẫu tại nhà hoặc lấy mẫu tại phòng khám. Bạn có thể xem thêm thông tin TẠI ĐÂY

3 ngày trước
Thích
Trả lời

Bộ test này mình test trước khi tiêm vẫn đc phải k nhỉ?

1 tuần trước
Thích
Trả lời

B chưa đi khám đc thì mua bộ kit test về tự làm cũng đc đó, đến 31/5 là còn đang có ưu đãi giảm 100k nữa ấy b

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Mình thấy trên cộng đồng đang có dịch vụ test utctc tại nhà đó, b đặt về tự test cho tiện

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Đặt mua bộ kit về thử xem bạn ạ, Chỗ Cửa Hàng trên góc tay phải đó nè

3 tuần trước
Thích
Trả lời

Chào bạn, hiện cửa hàng Hello Bacsi đang có chương trình khuyến mãi khi mua bộ tự lấy mẫu HPV tại nhà với giá chỉ từ 499K. Khi thanh toán qua Momo bạn sẽ được giảm thêm 100K, mua tại LINK

3 tuần trước
Thích
Trả lời

Mua về tự test dc á mom ơi, trên mục cửa hàng có bán í. BS sẽ trực tiếp tư vấn luôn cho mình, mua bột kít này có 2 trăm mấy thui à

3 tuần trước
Thích
Trả lời

Chào bạn,

1. Mất kinh sau xoắn polyp cổ tử cung thường ít gặp. Nguyên nhân có thể do viêm nhiễm hoặc rối loạn nội tiết gây nên. Sau phẫu thuật, bạn cũng cần khám lại để kiểm tra lại kết quả phẫu thuật thủ thuật.
  2. Ung thư cổ tử cung thường có dấu hiệu sớm nhất là ra máu âm đạo bất thường. Tuy nhiên, các xét nghiệm sàng lọc ung thư cổ tử cung ngày nay thường giúp bệnh nhân phát hiện sớm ung thư khi chưa có dấu hiệu lâm sàng nào. Các xét nghiệm bao gồm: xét nghiệm tế bào cổ tử cung, xét nghiệm HPV. Vì vậy, bạn nên thăm khám phụ khoa hằng năm và làm xét nghiệm sàng lọc ung thư cổ tử cung 3 năm một lần.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

3 tuần trước
Thích
Trả lời

Có bên đến tận nhà lấy mẫu xét nghiệm HPV đó b, b tham khảo nèhttps://hellobacsi.com/community/suc-khoe-phu-nu/cac-phuong-phap-sang-loc-hpv-som-hien-nay/

3 tuần trước
Thích
Trả lời

Mình cũng quan tâm ạ

3 tuần trước
Thích
Trả lời
1
Xem thêm 1 bình luận
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!