🔥 Bài đăng hot nhất

Review bộ kít test HPV

Chào mọi người ạ. Mẹ em gần đây bị huyết trắng có mùi với ra máu dù không đến chu kỳ kinh nguyệt thì có sao không ạ?

Em thấy trên HelloBacsi có bán bộ kit test HPV, có chị em nào mua rồi review em với ạ?

Em tra trên mạng nhiều thông tin về dấu hiệu UTCTC nên cũng hoang mang quá ạ.

Cảnh báo: Hình ảnh sau đây có thể gây khó chịu cho một số người xem. Bạn nên cân nhắc trước khi xem.
Review bộ kít test HPVReview bộ kít test HPV
6
40k
15 Bình luận

15 bình luận

Chào bạn,

Nếu mẹ của bạn lo lắng về vấn đề UTCTC có thể sử dụng bộ kit test HPV tại đây để có thể kiểm tra tại nhà và được đội ngũ bác sĩ chuyên nghiệp đưa ra lời khuyên nhé!

1 tuần trước
Thích
Trả lời
@Community Admin

Vâng em cảm ơn ạ

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Có video clip hướng dẫn cách dùng í bạn, bạn search tiktok của bùi khánh hà là ra à

1 tuần trước
Thích
Trả lời
1

trang nguyễn

cảm ơn bạn, để mình tìm xem ạ

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Mình thấy mua qua momo đc giảm 100k nữa mà mình chưa tải momo, có mẹ nào cài momo chưa, định danh gì đó có nhanh k nhỉ?

1 tuần trước
Thích
Trả lời
@Nhung Nguyen

Nhanh lắm mom, cũng an toàn mình hay dùng để thanh toán hóa đơn á

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Chào bạn,

Dấu hiệu của mẹ bạn có thể là dấu hiệu của viêm nhiễm phụ khoa. Ung thư cổ tử cung cũng có thể gặp dấu hiệu trên, có hoặc không có lẫn máu. Bạn cần đưa mẹ đi khám phụ khoa để bác sĩ thăm khám đầy đủ và tư vấn dựa trên kết quả khám bạn nhé.

Ngoài ra, mẹ bạn cũng cần sàng lọc ung thư cổ tử cung 3 năm một lần, bao gồm xét nghiệp HPV, và tế bào cổ tử cung. Xét nghiệm này bạn nên thực hiện tại bệnh viện để có kết quả chính xác nhất bạn nhé.

Chúc bạn khỏe mạnh.

Bs Hoàng Công Hải

1 tuần trước
Thích
Trả lời
@BS. Hoàng Công Hải

cảm ơn bác sĩ nhiều ạ

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Utctc cũng có dấu hiệu ấy, b đưa mẹ đi viện khám đc thì tốt, còn mua k bộ kit test về làm tại nhà cũng đc. Mong bác k sao

1 tuần trước
Thích
Trả lời
@Hoang Bui

Cảm ơn bạn nhiều nha

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Mình thấy đang đc giảm giá định đặt nè, thấy tự test ở nhà cũng hay. Đỡ mất thời gian đi viện

1 tuần trước
Thích
Trả lời
1

Em đọc cũng hoang mang theo luôn, chị mua cho mẹ chị test thử rồi chia sẻ em tham khảo với nha

1 tuần trước
Thích
Trả lời
1

Mình đọc mấy dấu hiệu bị nhiễm HPV thì cũng có thấy là khí hư có mùi, với ra máu bất thường, bạn lo lắng thì đi khám hoặc mua bộ này test luôn cho tiện. Họ đến tận nhà lấy mẫu với gửi kết quả về nhà đó bạn

1 tuần trước
Thích
Trả lời
1

Mình đang thấy giảm giá 100k đó, thấy rẻ nè mua về trải nghiệm luôn đi ạ

1 tuần trước
Thích
Trả lời
1

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Dựa vào mô tả của bạn về tình trạng của mẹ, việc bị huyết trắng có mùi và ra máu không đến chu kỳ kinh nguyệt có thể là dấu hiệu của một vấn đề sức khỏe nào đó, có thể liên quan đến nhiễm trùng hoặc các vấn đề khác. Để chắc chắn và đưa ra chẩn đoán chính xác, bạn nên đưa mẹ đến gặp bác sĩ để được kiểm tra và tư vấn cụ thể. Về việc sử dụng bộ kit test HPV, đây là một phương tiện tự kiểm tra virus HPV tại nhà. Tuy nhiên, việc sử dụng bộ kit này chỉ là một phần trong quá trình chẩn đoán và không thay thế cho việc thăm khám bởi bác sĩ chuyên khoa. Nếu bạn quan tâm đến việc kiểm tra HPV, bạn nên thảo luận với bác sĩ để được tư vấn và hướng dẫn cụ thể. Về dấu hiệu UTCTC (Ung thư tử cung và tuyến cổ tử cung), đây là một vấn đề nghiêm trọng và cần được chẩn đoán và điều trị kịp thời. Nếu bạn hoang mang về dấu hiệu này, hãy đưa mẹ đến gặp bác sĩ để được kiểm tra và tư vấn chính xác. Chúc mẹ của bạn sớm khỏe mạnh và nhanh chóng tìm ra nguyên nhân của tình trạng sức khỏe hiện tại. Nếu còn bất kỳ thắc mắc nào khác, hãy tiếp tục đặt câu hỏi.
1 tuần trước
Thích
Phản hồi
1
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!