Tạo bài đăng của bạn

Uống TTKC và xuất tinh ngoài, có khả năng có thai không?

Chào mọi người ạ. Rạng sáng 12/7 em và ny có quan hệ không dùng biện pháp an toàn nhưng xuất ra ngoài. Chiều cùng ngày em đã uống TTKC, không có dấu hiệu buồn nôn, đau ngực hay chảy máu sau đó. Nhưng đến tầm 22/7 đến nay em thấy núm vú của mình có phần to và sậm màu, nhạy cảm hơn bình thường đến nay 27/7 vẫn đã đỡ đau hơn nhưng vẫn còn sậm màu. Cho em hỏi em có khả năng có thai không ạ?

Em cảm ơn bác sĩ và mng ạ

1
46k
1 Bình luận
Thai ngoài tử cung

Em mới mổ thai ngoài tử cung phuong pháp thường ko phải nội soi em mỏi được 2 tuần mà giờ em có kinh lại có sao ko ạ

0
46k
1 Bình luận
Phụ nữ

Em tới tháng ngày t3 thì ra cục nv không đau bụng gì cả ạ xin bs tu vấn thac mac em vs ak xin cảm ơn

Cảnh báo: Hình ảnh sau đây có thể gây khó chịu cho một số người xem. Bạn nên cân nhắc trước khi xem.
Phụ nữ Phụ nữ 
0
46k
0 Bình luận
skhoe

em qh hồi 5/7 có biện pháp an toàn vừa rồi ngày 24 em có ra máu nhưng ít và ngày 25 cũng vậy đến ngày 26 thì k ra nữa , vào tháng trước em bắt đầu có kinh ngày 23/6 . Vậy em có sao ko ạ

0
46k
1 Bình luận
khí hư có màu bất thường

Dạ ngày 10/7 e có tới tháng rôi và sau đó tới ngày 19/7 e có quan hệ cọ xát và bằng tay nhưng cho tới ngày 21/7 tới nay là gần 1 tuần rồi e cứ có hiện tượng vùng âm đạo ra dịch nhầy máu kèm theo hiện tượng đau bụng y như tới tháng nhưng lượng dịch ra rất ít hoặc bằng nắp chai thôi không ra nhiều như tới tháng nên e thật sự không biết e đang mắc phải vấn đề gì. Đặc biệt là phần đấy của e k hề đau rát hay ngứa ngáy gì cả. Em thật sự lo lăng ạ mong bác sĩ và mng giải đáp giúp e với ạ

2
46k
3 Bình luận
khí hư bất thường

Dạ ngày 10/7 e có tới tháng rôi và sau đó tới ngày 19/7 e có quan hệ cọ xát và bằng tay nhưng cho tới ngày 21/7 tới nay là gần 1 tuần rôi e cứ có hiện tượng vùng âm đạo ra dịch nhầy máu kèm theo hiện tượng đau bụng y như tới tháng nhưng lượng dịch ra rất ít hoặc bằng nắp chai thôi không ra nhiều như tới tháng nên e thật sự không biết e đang mắc phải vấn đề gì. Đặc biệt là phần đấy của e k hề đau rát hay ngứa ngáy gì cả. Em thật sự lo lăng ạ mong bác sĩ và mng giải đáp giúp e với ạ

1
46k
1 Bình luận
hỏi bsi

dạ e chào mn ạ . cỡ 1th trc sau tgian e có dâu e có qh với ni e có bcs , kh rách bao , nma kh hiểu s cỡ hơn 1th r e ch tới tháng nữa mn ạ e xem các chịu chứng có thai nma e thấy kh có cái nào là giống hết mn , e phân vân quá🥲

2
46k
5 Bình luận
khí hư màu nâu đỏ dài ngày

Dạ 10/7 này e có tới tháng rồi. sau đó ngày 19/7 e có quan hệ cọ xát ngoài nhưng bạn nam k ra mà chỉ quan hệ bằng tay thôi. Ngày 22/7 đến nay 25/7 e có hiện tượng ra chất nhầy màu nâu kèm đỏ ở mức độ bằng nắp chai hoặc ít hơn, nhưng k đau rát hay ngứa ngáy vùng đó, chỉ kèm theo hiện tượng đau bụng nhưng nó k ra nhiều như tới tháng mà ra ít hoặc rất ít kéo dài 4-5 ngày rồi. Dạo gần đây do phải ôn thi nên e thường thức đến 2g sáng và khá stress. Em rất lo lắng không biết là mình đang gặp vấn đề gì? Liệu có phải e tới tháng 2 lần 1 tháng hay tới tháng sớm ko nhưng việc nó ra ít nhưng tuần suất đều đặn khiến e khá lo ngại? Hay là có thai ạ?

2
46k
1 Bình luận
Chậm kinh

Dạ em xin hỏi ý kiến mng ạ. Em là gái, em có qh và đang chậm kinh 20 ngày, kinh nguyệt bth của em là 40 ngày, em đã test 2 lần sau qh tầm hơn 20 ngày và đều 1 vạch. Em bị đau ngực nhưng đã hết. Tháng nào trước khi tới tháng em cũng đau ngực rồi hết, tháng trước do bị rụng tóc nên em đã uống nhiều thuốc maxhair. Em muốn hỏi trường hợp của em do uống thuốc nên rối loạn hay có khả năng có thai ạ. Em muốn hỏi cả những thực phẩm có thể thúc đẩy kinh nguyệt tới ạ

1
46k
3 Bình luận
ngày rụng trứng gặp ra dịch bất thường

Mấy tháng gần đây vào ngày rụng trứng em hay bị ra chất nhờn có màu nâu (lúc có lúc không mùi), tháng này còn ra 1 chút máu. Không biết như này có vde gì k ạ

1
46k
3 Bình luận
Giới thiệu về nhóm
Tham gia cộng đồng Sức khỏe phụ nữ ngay hôm nay để chia sẻ câu chuyện, cùng thảo luận về bí quyết chăm sóc sức khỏe, sắc... Xem thêm
Trò chuyện ngay
Giải mã ý nghĩa nốt ruồi ở môi dưới nói lên điều gì?

7

15

Tư vấn

6

16

Sức khoẻ phụ nữ 

7

13

Tư vấn

6

12

Chích ngừa ung thư cổ tử cung khi nào và cần lưu ý điều gì?

7

8

Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!