🔥 Bài đăng hot nhất

Em muốn hỏi về xét nghiệm HPV ạ?

Mn ơi cho mình hỏi, có ai giống mình ko? Cứ thi thoảng mình bị ra dịch trong, lỏng ko mùi, ướt quần chíp ạ. Mình cũng hay bị đau phần xương chậu. Có phải là bị HPV không? Mình đi làm hay tăng ca không có thời gian đi khám. Mình nghe nói có dịch vụ xét nghiệm HPV tận nhà, các chị em có biết về dịch vụ xét nghiệm HPV này không ạ? Họ tới nhà lấy mẫu cho mình hay sao ạ?

7
46k
19 Bình luận

19 bình luận

Chu kì kinh nguyệt của mình từ 29/3-28/4 (31 ngày) và độ dài kì kinh là 5 ngày, kì kinh tiếp theo là bắt đầu từ ngày 29/4 và độ dài kì kinh là 3 ngày, ngày 24/5 mình có quan hệ không biện pháp an toàn và đến h trễ 4 ngày thì liệu có phải mang thai không ạ, mình mong bác sĩ giải đáp ạ

1 tháng trước
Thích
Trả lời
1

Chào bạn để được bác sĩ trả lời câu hỏi này, bạn vui lòng tạo bài đăng gửi câu hỏi cho bác sĩ tại Cộng đồng mang thai nhé! LINK

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Chào bạn, việc lấy mẫu để xét nghiệm HPV hiện có cả dịch vụ tự lấy mẫu tại nhà hoặc tại phòng khám, bạn có thể tham khảo thêm tại đây nhé: TẠI ĐÂY

2 tháng trước
Thích
Trả lời

Nguyên nhân thì nhiều nên cứ test cho an tâm nhé b

2 tháng trước
Thích
Trả lời
1

Test tại nhà có dễ thực hiện k cả nhà ơi

2 tháng trước
Thích
Trả lời

Với những câu hỏi mà bạn đang quan tâm, bạn có thể trao đổi với bác sĩ tại trang: LINK . Mời bạn đọc và tham khảo thêm!

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Có dịch vụ tận nhà mà, mình cũng đang tìm hiểu

3 tháng trước
Thích
Trả lời

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến thông tin HPV. Bạn có thể tìm hiểu thêm tại đây

LINK

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Mấy nhỏ công ty chưa chồng đang bảo tui đặt giùm đây, thấy tiện ích mà rẻ, đỡ phải đi vì cũng hơi sợ tới bv

3 tháng trước
Thích
Trả lời
@Ngọc Vũ

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến thông tin HPV. Bạn có thể tìm hiểu thêm tại đây

LINK

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Trên cộng đồng mình cũng có luôn nè, bạn xem trên này đúng hông, thấy đang giảm giá, mà dịch vụ tận nhà tiện quá, test rồi họ đến lấy mẫu tận nhà ấy bạn

3 tháng trước
Thích
Trả lời

Giờ có dịch vụ đó đấy b, đến nhà lấy máu, lấy mẫu đều đc

3 tháng trước
Thích
Trả lời

bài này chia sẻ lấy mẫu xét nghiệm HPV tại nhà nè https://hellobacsi.com/community/suc-khoe-phu-nu/cac-phuong-phap-sang-loc-hpv-som-hien-nay/

3 tháng trước
Thích
Trả lời

b ra khí hư như vậy mình nghĩ k phải đâu. nhưng để cẩn trọng thì b đi xét nghiệm ở bv tư vào ngày nghỉ cũng đc đó.

3 tháng trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 3 bình luận
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!