Tạo bài đăng của bạn

Bắt đầu20/10/2024
Kết thúc04/11/2024
🌟 SĂN VOUCHER, ĐÓN LỄ HỘI CÙNG HELLOBACSI! 🌟
Thích
Chia sẻ
Lưu
Bình luận
8
3
2
Xem thêm bình luận
Quan hệ sau khi sạch kinh

Chào bác sĩ. Em ra kinh hôm thứ 2, đến thứ 5 thì sạch kinh. Thứ sáu em quan hệ thì sau đó lại thấy giống như ra kinh lại đã 2 ngày, máu kinh màu hồng nhạt, không nhiều, nhưng giống những ngày cuối kinh, chứ ko phải vài giọt. Em bị rác nhẹ sau quan hệ, có lẽ do bị khô, nhưng rất nhẹ. Em ko dùng thuốc, cũng ko dùng bao. Bạn trai em xuất ngoài, thì không biết đây có phải là dấu hiệu của bệnh gì ko ạ? Nhờ bác sĩ tư vấn giúp, em cảm ơn aj.

Thích
Chia sẻ
Lưu
Bình luận
2
Xem thêm bình luận
Cho em hỏi bị 1 đốt như này là bị

Cho em hỏi bị 1 đốt như này là bị làm sao ạ, cả em và bạn ở ghép đièu bị ạ

Cảnh báo: Hình ảnh sau đây có thể gây khó chịu cho một số người xem. Bạn nên cân nhắc trước khi xem.
Cho em hỏi bị 1 đốt như này là bịCho em hỏi bị 1 đốt như này là bị
Cho em hỏi bị 1 đốt như này là bịCho em hỏi bị 1 đốt như này là bị
Thích
Chia sẻ
Lưu
Bình luận
Skpn, viem

E chào bsi, hnay e phát hiện nổi 1 cục như này ở mép cô bé, hơi đau khi chạm vào. KB như vậy bị sao ak

Cảnh báo: Hình ảnh sau đây có thể gây khó chịu cho một số người xem. Bạn nên cân nhắc trước khi xem.
Skpn, viemSkpn, viem
Thích
Chia sẻ
Lưu
Bình luận
1
3
Xem thêm bình luận
kinh nguyệt - cục máu

em bị trễ kinh, kỳ kinh này của e mới đến tối ngày 21/10/2024 tầm khoảng 18h. Em bị ra cục máu này lúc khoảng 23h cùng ngày. Triệu chứng thì e chỉ bị đau bụng âm ỉ giống như đau bụng kinh và không có triệu chứng gì khác! Bên dưới là hình chu kỳ kinh nguyệt gần đây của e và cục máu! E rất lo lắng, xin hỏi bác sĩ e bị gì và có phải sảy thai không ạ?

kinh nguyệt - cục máu kinh nguyệt - cục máu 
Thích
Chia sẻ
Lưu
Bình luận
46
5
8
Xem thêm bình luận
Bắt đầu20/10/2024
Kết thúc04/11/2024
🌟 SĂN VOUCHER, ĐÓN LỄ HỘI CÙNG HELLOBACSI! 🌟
Thích
Chia sẻ
Lưu
Bình luận
8
3
2
Xem thêm bình luận
🌸 Chúc mừng ngày Quốc tế Phụ nữ 20/10 🌸

Nhân ngày đặc biệt này, Hello Bacsi xin gửi lời chúc tới tất cả những người phụ nữ mạnh mẽ và tuyệt vời. Hãy luôn giữ vững tinh thần tươi trẻ, yêu thương bản thân và lan toả hạnh phúc! 💖

🎀 Lời khuyên chăm sóc sức khoẻ dành cho phụ nữ:

1. Kiểm tra sức khoẻ định kỳ: Đừng quên thăm khám định kỳ để theo dõi sức khoẻ toàn diện.
  2. Dinh dưỡng hợp lý: Tăng cường rau xanh, trái cây và các thực phẩm giàu canxi, sắt để giữ sức khoẻ dẻo dai.
  3. Tập thể dục thường xuyên: Dành ít nhất 30 phút mỗi ngày để duy trì sức khoẻ và cải thiện tinh thần.
  4. Ngủ đủ giấc: Đảm bảo giấc ngủ sâu và đủ 7-8 tiếng mỗi đêm để tái tạo năng lượng.
  5. Giữ tinh thần lạc quan: Chăm sóc sức khoẻ tinh thần quan trọng không kém sức khoẻ thể chất. Hãy dành thời gian cho bản thân, thư giãn và làm những điều mình yêu thích.

Chúc bạn luôn khỏe mạnh và rạng rỡ! 🌷💪

... Xem thêm
🌸 Chúc mừng ngày Quốc tế Phụ nữ 20/10 🌸🌸 Chúc mừng ngày Quốc tế Phụ nữ 20/10 🌸
Thích
Chia sẻ
Lưu
Bình luận
1
1
em bị mọc mụn như này ạ, không biết nguyên

em bị mọc mụn như này ạ, không biết nguyên nhân là gì và cách chữa trị như thế nào ạ 😭

em bị mọc mụn như này ạ, không biết nguyênem bị mọc mụn như này ạ, không biết nguyên
Thích
Chia sẻ
Lưu
Bình luận
13
1
Tránh thai

Xin hỏi ạ, mình mối QH lần đầu uống thuốc tránh thai r ạ( 1/10) còn 18/10 QH lần 2 có uống thuốc tránh thai nx ko ạ có sao ko ạ

Thích
Chia sẻ
Lưu
Bình luận
2
1
1
Kinh nguyệt

Kinh nguyệt em k đều, tháng này em có triệu chứng của kinh nguyệt như là đau bụng, căng ngực mệt mỏi, nhưng vẫn chưa có kinh. Em có uống cao ích mẫu gần 1 tuần nhưng vẫn chưa có dấu hiệu. Em có thử que và que lên 1 vạch. Như vậy là do sức khỏe em ảnh hưởng đến kinh nguyệt hay có nguy cơ bệnh gì không ạ

Thích
Chia sẻ
Lưu
Bình luận
6
1
3
Xem thêm bình luận
Sàng lọc ung thư cổ tử cung

Bác sĩ cho em hỏi khi nào nên sàng lọc ung thư cổ tử cung vậy ạ? và cần xét nghiệm gì ạ?

Thích
Chia sẻ
Lưu
Bình luận
3
1
3
Xem thêm bình luận
Giới thiệu về nhóm
Tham gia cộng đồng Sức khỏe phụ nữ ngay hôm nay để chia sẻ câu chuyện, cùng thảo luận về bí quyết chăm sóc sức khỏe, sắc... Xem thêm
Trò chuyện ngay
Huyết áp bao nhiêu là cao?Huyết áp cao còn gọi

11

23

Hỏi về các phương pháp tránh thai hiệu quả nhất?Em

9

20

Mình không muốn cơ thể của mình biến đổi

2

26

Giật mắt trái nữ là biểu hiện điều gì?

8

8

Nổi mụn vùng kín...Cách trị mụn vùng kín tại nhà đơn giản, an toàn và hiệu quả

7

7

Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!