🔥 Bài đăng hot nhất

Bầu ngực khi quan hệ tình dục mà bị bóp và bú mút nhiều có bị xệ đi không ạ

Tôi đã có 2 con và chồng cũng thường hay đòi hỏi chuyện tế nhị ấy trong tuần hay tháng đi làm về, thường thì trước kia chồng qhtd có xu hướng bú mút ngực và xoa cặp ty vú để tôi hứng lên và xuất tinh vào.. giờ thì tôi có cho hạn 1 tháng qh với nhau 2 lần, khi đầu a ấy chưa đồng ý mà muốn lên 3 hay 4 lần vào tinh. Nhưng bị tôi ép ko đồng ý thì sẽ ko còn ấy nữa nên chồng cũng nghe và mỗi lần qh tôi phảo thủ sẵn viên ngừa thai trước, do chồng ko thích xào bao nên tôi đành chịu, có lần chồng 1 lượt xuất ra rồi nhưng ấy vẫn còn sung và lâm trận thêm tầm 3 lượt ms hết ấy ra trong, khi ấy là ngày an toàn nên tôi cũng ko mang thuốc hay gì theo nên cứ để cho chồng hôn bóp bú ngực v.v sau vài phút thì tôi dậy và ra rửa mặt thay đồ, chồng có đi theo cà cái ấy vào sau mông tôi và ôm lại tiếp nữa.. tối đấy tôi ngủ nhưng sợ chồng lại nên đã đổi chỗ ngủ, và tôi ngủ với con gái cho 2 bố con nằm chung.. v1 của tôi cũng tầm 68 thôi, vì 2 con khi đẻ ra bú sữa mẹ chủ yếu, con trai đầu của tôi dùng sữa mẹ gần 6 năm.. chiều cao 156,5cm cân nặng 48kg sex woman age 37 chồng hơn t 1 tuổi

0
41k
2 Bình luận

2 bình luận

Chào bạn,

Quan hệ tình dục nhiều không ảnh hưởng đến vòng 1 bạn nhé

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi.

Xin lỗi, bạn có thể vui lòng cung cấp thêm thông tin hoặc giải thích rõ hơn về câu hỏi của mình được không? Tôi sẽ cố gắng trả lời một cách chi tiết nhất có thể sau khi hiểu rõ hơn câu hỏi của bạn.

Cám ơn bạn.

3 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!