🔥 Bài đăng hot nhất

Hỏi đáp

Chào bác sĩ ạ. Việc thủ dâm nhiều lần chỉ cọ xát ở bên ngoài vùng kín và tiết ra chất dịch màu trắng, sau đó có vệ sinh bằng dung dịch phụ khoa có ảnh hưởng đến kinh nguyệt hoặc sức khoẻ không ạ

1
55k
3 Bình luận

3 bình luận

Chào bạn,

Thủ dâm không ảnh hưởng đến chức năng tình dục bạn nhé. Tuy nhiên bạn cần lưu ý 2 điều:

1. tần suất thủ dâm vừa phải 2-3 lần/tuần
  2. giữ vệ sinh trước và sau khi thủ dâm

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Không ảnh hưởng đến sức khoẻ cũng như kinh nguyệt nheee, nhma không nên thủ dâm nhiều quá độ nhe, ảnh hưởng tâm sinh lí đoáaaa

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Việc thủ dâm nhiều lần chỉ cọ xát ở bên ngoài vùng kín và tiết ra chất dịch màu trắng là một hành vi tự nhiên của cơ thể và không gây ảnh hưởng đến kinh nguyệt hoặc sức khỏe nếu bạn vệ sinh vùng kín đúng cách sau khi thực hiện. Dung dịch phụ khoa cũng có thể được sử dụng để giữ vùng kín sạch sẽ và hỗ trợ phòng ngừa các vấn đề về phụ khoa. Tuy nhiên, nếu bạn gặp bất kỳ triệu chứng không bình thường nào sau khi thực hiện thủ dâm, bạn nên tham khảo ý kiến của bác sĩ để được tư vấn và kiểm tra cụ thể hơn. Chúc bạn luôn khỏe mạnh!Bạn còn có thắc mắc gì nữa không?
2 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo