🔥 Bài đăng hot nhất

chủ đề chung

chào bs. Tay em dính tinh trùng của bạn trai và chạm vào âm đạo nhưng em chỉ chạm bên ngoài quần lót và không thụt vào trong. Em làm như vậy khoảng ngày 19,20 tháng trước nhưng đến ngày 26 thì em vẫn có kinh nguyệt bình thường, sau hết kỳ kinh đó khoảng 7 ngày thì em lại ra một xí máu. Như vậy có phải mang thai không ạ. Và tháng này em lại ra kinh bình thường vào ngày 2. Bây giờ em phát hiện ra bụng có đường màu nâu từ rốn kéo dài xún vùng kín

Cảnh báo: Hình ảnh sau đây có thể gây khó chịu cho một số người xem. Bạn nên cân nhắc trước khi xem.
chủ đề chung chủ đề chung 
4
55k
10 Bình luận

10 bình luận

Khả năng có thai cực thấp luôn ý ạ

1 tuần trước
Thích
Trả lời
@Thảo Nguyên

do bụng mùnh có đường nâu như z nên hơi lo í ạ

1 tuần trước
Thích
Trả lời
@Thảo Nguyên

mình cảm ạaa cứ looo hoài luôn. chừ nghe z cũng hết lo ròi

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Không thể luôn ấy ạ, vì tinh trùng khi xuất tinh ra ngoài không khí chừng vài giây là đã bị tiêu diệt gần hết rùi ấy ạ, chỉ có khi xuất bên trong cơ thể mới là điều kiện thuận lợi cho tinh trùng sống sót thui ý ạ

1 tuần trước
Thích
Trả lời
1
@Thảo Nguyên

vậy rất khó có thạ đúng kh ạ. còn những hiện tượng trên cơ thể đó là cơ địa thôi đk ạ

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Chào bạn,

Trường hợp của bạn rất khó để có thai bạn nhé. Có hành kinh trở lại có nghĩa là bạn không mang thai. Tuy nhiên, nếu bạn chưa có nhu cầu có em bé, thì bạn nên sử dụng các biện pháp tránh thai khi quan hệ tình dục.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

https://hellobacsi.com/suc-khoe-tinh-duc/ngua-thai/5-bien-phap-tranh-thai-pho-bien/#google_vignette

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Thứ nhất tay bạn chạm như vậy ko mang thai được

thứ 2 bạn đã có kinh rồi thì ko có thai

1 tuần trước
Thích
Trả lời
1
@Trương Yến

nhưng bây giờ bụng mình hiện đường màu nâu vậy có sao không ạ. mình hơi lo

1 tuần trước
Thích
Trả lời

có kinh nguyệt bình thường thì k có thai đâu nè bạn

1 tuần trước
Thích
Trả lời
1
@Nguyễn Trúc

cảm ơn b nhìu ạa

1 tuần trước
Thích
Trả lời
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo