Tạo bài đăng của bạn

Cùng HelloBacsi gửi đánh giá tầm quan trọng của việc tiêm vắc xin nhằm bảo vệ bản thân trước các bệnh truyền nhiễm

Bạn có biết rằng cách tốt nhất để bảo vệ bản thân và gia đình khỏi các bệnh tật là thông qua việc tiêm vaccine?

Vaccine giúp cơ thể sản sinh ra kháng thể, một loại protein giúp chúng ta chống lại bệnh tật.

Cùng tham gia ngay để tìm hiểu thêm về các loại vắc xin hiện đang có tại Việt Nam dành cho người lớn tại: https://hellohealth.questionpro.com/vn-vaccine-2024

#KhảoSátVaccine #ÝKiếnVaccine

Cùng HelloBacsi gửi đánh giá tầm quan trọng của việc tiêm vắc xin nhằm bảo vệ bản thân trước các bệnh truyền nhiễmCùng HelloBacsi gửi đánh giá tầm quan trọng của việc tiêm vắc xin nhằm bảo vệ bản thân trước các bệnh truyền nhiễm
2
66k
1 Bình luận
Tăng chiều cao

Em là nam, năm nay em 16 tuổi mà chỉ cao 1m60 em, em muốn xin lời khuyên để gia tăng chiều cao của mình

2
66k
3 Bình luận
Nhảy dây

Theo Như em đc biết thì nhảy dây giúp giảm cân về ko gây to chân nhưng tại sao em nhảy lại to chân và tăng cân vậy

1
66k
2 Bình luận
Tăng chiều cao tuổi 17

Thưa bác sĩ, năm nay con 17 tuổi mà chiều cao chỉ 1m56, gen bố mẹ con cũng ở tầm trung và con muốn bản thân cao thêm đến 1m60 thì còn có thể không ạ?

1
66k
1 Bình luận
Chào mừng thành viên mới tháng 07 - 2024

✌️ Cùng chào mừng tất cả các thành viên mới tham gia vào Cộng đồng Hello Bacsi trong tháng 07/2024 cả nhà ơi!!!

😍 Điểm danh các quyền lợi đặc biệt dành riêng cho thành viên cộng đồng nào:

✅ Tham gia tất cả các Hoạt động/Minigame, săn E- Voucher mua sắm Shopee, Lazada, Tiki, Siêu thị,...

Minigame Ghép Đúng Hình - Trúng Gấu Labubu

✅ Hỏi bác sĩ Online 24/7 để được trả lời hoàn toàn miễn phí! => Tạo câu hỏi

✅ Giao lưu chia sẻ kinh nghiệm với các chị/em cộng đồng => Tạo bài đăng

👉 Nào bắt đầu tạo câu hỏi đầu tiên để giao lưu với Bác Sĩ và Cộng Đồng của bạn

... Xem thêm
0
66k
0 Bình luận
Chấn thương sau té xe

Xin chào bác sĩ và mọi người. Chuyện là tầm hơn một tuần trước em có bị té xe và xe đè lên phần đầu gối chân em, khiến chân em bị sưng đau, không co duỗi dễ dàng được và có hiện tượng tụ máu bầm. Hiện tại vết thương đã hết sưng, hết bầm phần ngoài nhưng vẫn đau, có thể co duỗi được nhưng không co quá mức được và vẫn đau, cộng thêm dùng lực lên chân sẽ khiến chân đau nên em vẫn chưa thể đi lại được. Cho em hỏi tình trạng này có nghiêm trọng hay sao không ạ? Em xin cảm ơn bác sĩ và mọi người.

0
66k
1 Bình luận
Bị chuột rút khi tập thể thao

Chào bác sĩ, tôi thường xuyên bị chuột rút bắp chân khi tập thể thao. Đây có phải bệnh lý hay không? Tôi nên làm gì và có cần đi khám không?

1
66k
3 Bình luận
độ tuổi 17 còn tâng chiều cao hay không

em năm nay 17t cao m5 cân nặng 45kg cha mẹ cũng m5 em luyện tập liệu có thể cao lên m6 đc không cha mẹ em gen k cao và em cảm thấy sụn mik cũng ngừng phát triển r liệu luyện tập bổ sung thuốc thì có thể lên m6 đc k

2
66k
5 Bình luận
Tập phần mông

Bác sĩ ơi tại sao khi tập phần hông để tăng lên nó lại giảm đi v ạ? từ 89 xuống còn 87 mà nó còn kh đc căng tròn như trước

1
66k
4 Bình luận
📌 CÁCH ĐẶT CÂU HỎI CHO BÁC SĨ ĐỂ ĐƯỢC TRẢ LỜI NHANH NHẤT

Chào cả nhà iu,

Khi là thành viên của cộng đồng Hello Bacsi bạn sẽ được quyền lợi hấp dẫn nhất đó là hỏi bác sĩ hoàn toàn miễn phí! Nếu chưa là thành viên bạn vui lòng đăng ký TẠI ĐÂY nhé!

💬 Nhằm tạo điều kiện giúp cho các câu hỏi của các bạn gửi đến bác sĩ được tư vấn đầy đủ thông tin nhất, Admin có những chia sẻ về hướng dẫn đặt câu hỏi như sau:

1️⃣ Chọn đúng Cộng đồng để đặt câu hỏi bạn nhé! Hiện có các cộng đồng: Mang thai/ Nuôi dạy con/ Sức khỏe phụ nữ/ Tiểu đường/ Truyền Nhiễm/ Sức khỏe tinh thần/ Kiểm soát cân nặng/ Thể dục thể thao. Mỗi cộng đồng sẽ có bác sĩ chuyên khoa riêng sẵn sàng giải đáp các vấn đề của bạn.

2️⃣ Tạo câu hỏi mô tả đầy đủ thông tin/ vấn đề như: thời gian, triệu chứng, tiền sử bệnh, hình ảnh,... (Ví dụ: tuổi, thời gian bắt đầu triệu chứng, biểu hiện hay điều khiến bạn đang lo lắng nhất, câu

... Xem thêm
📌 CÁCH ĐẶT CÂU HỎI CHO BÁC SĨ ĐỂ ĐƯỢC TRẢ LỜI NHANH NHẤT📌 CÁCH ĐẶT CÂU HỎI CHO BÁC SĨ ĐỂ ĐƯỢC TRẢ LỜI NHANH NHẤT
2
66k
2 Bình luận
Giới thiệu về nhóm
Tham gia ngay Cộng đồng Thể Dục Thể Thao để chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm luyện tập các môn thể dục thể thao từ những t... Xem thêm
Trò chuyện ngay
Tăng chiều cao 14 tuổi

7

9

Tăng chiều cao 14 tuổi

4

10

Tăng chiều cao x Giảm cân

4

10

bbbbvb

6

7

Giảm cân 

6

7

Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!