🔥 Bài đăng hot nhất

#Góc tâm sự: Khi phải đối mặt với nhiều áp lực, bạn chọn chia sẻ hay im lặng?

⚡ Khi phải đối diện với những khó khăn, áp lực trong cuộc sống từ công việc, học tập, tình yêu,… và mọi thứ gần như bế tắc thì bạn đã làm cách gì để vượt qua giai đoạn ấy? Bạn đã lựa chọn chia sẻ để được lắng nghe, giúp đỡ hay im lặng và tự mình cố gắng vượt qua áp lực?

👉 Dù lựa chọn đó là gì, Admin nghĩ bạn có lý do của riêng mình. Hãy chia sẻ quan điểm của bạn với Admin và các thành viên khác tại cộng đồng Sức khoẻ tinh thần Hello Bacsi để chúng mình tiếp thêm sức mạnh chinh phục mọi áp lực nhé!

-----------------------------------------------------------------

>>> Hỏi đáp bác sĩ miễn phí khi gia nhậpCộng đồng Hello Bacsi

>>> Cơ hội nhận 100.000đ khi tham gia minigame "Săn lùng Thỏ ngọc - Trúng quà Trung thu” TẠI ĐÂY

>>> Cơ hội nhận 500.000đ khi tham gia cuộc thi "Tựu trường rộn ràng - Ngàn điều yêu thương" TẠI ĐÂY

>>> Cùng tìm hiểu về “9 tháng mang thai mẹ bầu nên ăn gì? Chế độ ăn cho mẹ bầu trong tam cá nguyệt thứ ba” TẠI ĐÂY

#Góc tâm sự: Khi phải đối mặt với nhiều áp lực, bạn chọn chia sẻ hay im lặng? #Góc tâm sự: Khi phải đối mặt với nhiều áp lực, bạn chọn chia sẻ hay im lặng? 
6
19k
5 Bình luận

5 bình luận

Mình chọn im lặng với mọi người và chia sẻ áp lực với quyển nhật ký của mình

1 năm trước
Thích
Trả lời

Khi phải đối mặt với nhiều áp lực mình hay chia sẻ với chồng và người thân . Những lúc như thế mọi người luôn đưa ra các lời khuyên , giải pháp và động viên mình .

1 năm trước
Thích
Trả lời

Mình thường chia sẻ với mẹ, với chị gái

1 năm trước
Thích
Trả lời

Với mình là im lặng nha. Để mình tự giải quyết sẽ ổn hơn

1 năm trước
Thích
Trả lời

dù biết là k tốt lắm nhưng tính mình là tự 1 mình vượt qua, khi nào đã qua rồi thì mới nói cho người khác biết

1 năm trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!