🔥 Bài đăng hot nhất

👉 ĐẶT CÂU HỎI CHO BÁC SĨ  [LIVESTREAM LÚC 13:00 - 05.12] TĂNG SINH LÀNH TÍNH TUYẾN TIỀN LIỆT: HIỂU RÕ ĐỂ GIẢM BỚT ÂU LO

Tặng ngay 50.000đ cho thành viên may mắn gửi câu hỏi sớm nhất về chương trình từ ngày 03- 05/12/2023!

Tham gia ngay cả nhà yêu ơi!

✅ Tăng sinh lành tính tuyến tiền liệt, hay còn được biết đến với tên gọi khác là phì đại tuyến tiền liệt, u xơ tuyến tiền liệt là bệnh lý rất phổ biến và thường gặp ở nam giới tuổi trung niên.

Tuy nhiên, không phải ai cũng hiểu rõ về bệnh này, nguyên nhân gây ra và cách nhận biết sớm.

Đừng lo lắng, Hello Bacsi cùng Bác sĩ Nguyễn Tuấn Vinh sẽ giúp bạn hiểu rõ hơn về tăng sinh lành tính tuyến tiền liệt, các triệu chứng của bệnh và các phương pháp điều trị hiệu quả nhé. Gửi ngay thắc mắc của mình về chương trình để nhận 50.000đ và đón xem Livestream “TĂNG SINH LÀNH TÍNH TUYẾN TIỀN LIỆT: HIỂU RÕ ĐỂ GIẢM BỚT ÂU LO” vào lúc 13:00 ngày 05.12.2023 nhé!

Chương trình có sự tham gia của:

🧑‍⚕️PGS.TS.BS Nguyễn Tuấn Vinh, Chủ tịch Hội Tiết niệu - Thận học TP.HCM, Nguyên Trưởng khoa Niệu B - Bệnh viện Bình Dân.

🙎‍♂️MC Thanh Phú.

Livestream trên Fanpage Hello Bacsi và cộng đồng Sức Khoẻ Tinh Thần

🎁 Tặng 10 E-voucher Got It trị giá 50.000 đồng được chọn ngẫu nhiên khi đặt câu hỏi cho bác sĩ bên dưới bài đăng này.

(*Bạn có thể sử dụng E-voucher tương đương tiền mặt để thanh toán, mua sắm các sản phẩm, giải trí, nhà hàng trên nhiều sàn thương mại điện tử như Shopee, Lazada, Tiki, Grab, Siêu thị,…)

❣️ Kết quả sẽ được công bố trong vòng 1 tuần sau ngày 05/12/2023 trên trang Cộng đồng Sức Khoẻ Tinh Thần

📌 Khi tham gia minigame nghĩa là người tham gia đã đồng ý với Thể lệ chương trình

👉 Nào bây giờ nhanh tay bình luận câu hỏi của bạn để có cơ hội nhận e-voucher “tiền mặt” từ Cộng đồng Hello Bacsi nào 👇

👉 ĐẶT CÂU HỎI CHO BÁC SĨ  [LIVESTREAM LÚC 13:00 - 05.12] TĂNG SINH LÀNH TÍNH TUYẾN TIỀN LIỆT: HIỂU RÕ ĐỂ GIẢM BỚT ÂU LO👉 ĐẶT CÂU HỎI CHO BÁC SĨ  [LIVESTREAM LÚC 13:00 - 05.12] TĂNG SINH LÀNH TÍNH TUYẾN TIỀN LIỆT: HIỂU RÕ ĐỂ GIẢM BỚT ÂU LO
31
16k
70 Bình luận

70 bình luận

Cảm ơn cả nhà yêu đã gửi thắc mắc về chương trình. Tuy nhiên số lượng quà tặng có hạn nên admin xin chúc mừng các bạn may mắn dưới đây đã trúng evoucher 50.000đ trong Chương trình: ĐẶT CÂU HỎI CHO BÁC SĨ [LIVESTREAM LÚC 13:00 - 05.12] TĂNG SINH LÀNH TÍNH TUYẾN TIỀN LIỆT: HIỂU RÕ ĐỂ GIẢM BỚT ÂU LO

1 Minh Nguyễn

2 Ngọc An

3 Hậu Mai

4 Hoàng Linh

5 Linh Khánh

6 Quang Hung Le

7 Quỳnh Nguyễn Thị

8 Thuy Duong

9 Hồng Vân

10 Thị Xuân Bùi

Các bạn vui lòng kiểm tra email đã đăng ký tại cộng đồng Hello Bacsi để nhận e-voucher nhé!

4 tháng trước
Thích
Trả lời
1

Đã xem livestream hôm nay, các bạn đặt câu hỏi vào livestream theo dõi nha

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Ăn uống có ảnh hưởng đến bệnh này không ạ? Nếu có thì những món ăn nào nên và không nên ạ thưa BS?

5 tháng trước
Thích
Trả lời
@Yến Nhi Hoàng

Cảm ơn bạn đã tham gia đặt câu hỏi cho bác sĩ. Bạn nhớ theo Livestream vào lúc 13h Thứ ba, ngày 05/12/2023 trên Fanpage Hello Bacsi và cộng đồng Sức Khoẻ Tinh Thần để xem câu trả lời của bác sĩ nha. Chúc bạn may mắn và thật nhiều sức khoẻ!

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Bệnh này có di truyền không ạ thưa bác sĩ?

5 tháng trước
Thích
Trả lời
@Cao Thi Huong

Cảm ơn bạn đã tham gia đặt câu hỏi cho bác sĩ. Bạn nhớ theo Livestream vào lúc 13h Thứ ba, ngày 05/12/2023 trên Fanpage Hello Bacsi và cộng đồng Sức Khoẻ Tinh Thần để xem câu trả lời của bác sĩ nha. Chúc bạn may mắn và thật nhiều sức khoẻ!

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Nếu phát hiện sớm tăng sinh tiến tuyền liệt có giảm nguy cơ bị nặng không ạ bs?

5 tháng trước
Thích
Trả lời
@Đỗ Thị Hương

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Đàn ông trẻ tuổi có khả năng bị tăng sinh tiến tuyền liệt không ạ ?

5 tháng trước
Thích
Trả lời
@Lưu Vân

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Đi khám sức khỏe thường xuyên liệu có thể biết và phòng ngừa lại tăng sinh tiến tuyền liệt không ạ bác sĩ?

5 tháng trước
Thích
Trả lời
@Hoàng Thị Thu Thảo

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Tăng sinh lành tính tuyến tiền liệt nếu lành tinh sẽ như thế nào, và ác tính sẽ ra sao? Có quá nguy hiểm cho tính mạng con người không ạ ?

5 tháng trước
Thích
Trả lời
@Thuỳ Linh

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Trong trường hợp nào thì nên dùng phương pháp Phương án điều trị ngoại khoa và Phương án điều trị nội khoa? 2 phương án này khác nhau không ạ bác sĩ khi điều trị bệnh Tăng sinh lành tính tuyến tiền liệt ạ ?

5 tháng trước
Thích
Trả lời
@Thuy Duong

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Tăng sinh tuyến tiền liệt lành tính thường có những triệu chứng về rối loạn tiểu tiện, được biểu hiện bằng hội chứng kích thích và bế tắc đường tiểu dưới có đúng không ạ BS ?

5 tháng trước
Thích
Trả lời
@Doanh Thùy Trinh

5 tháng trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 26 bình luận
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!