🔥 Bài đăng hot nhất

Yêu đồng tính

Chào bác sĩ. E là người đã có gđ và 2 con. Nhưng gần đây e có yêu 1 bạn nữ. Nhiều lần e cũng muốn chấm dứt mối quan hệ này. Nhưng e ko làm dc. E yêu bạn ấy rất nhiều. E phải làm sao đây ạ

2
16k
4 Bình luận

4 bình luận

Bạn cần xác định cái bạn muốn là gì, gia đình, con cái hay theo đuổi tình yêu. Cái nào quan trọng với bạn hơn thì bạn giữ lấy

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Bạn ấy cũng yêu em. Vợ chồng e đã ly thân mấy Năm nay. Nên sự quan tâm của bạn ấy dẫn đến tình cảm của bọn e ngày hôm nay. Gần đây e phát hiện ra bạn ấy lại có người khác giới. E đau khổ, và bạn ấy hứa sẽ chấm dứt mqh đó để tiếp tục yêu e. Như Vậy e có quá ích kỷ ko ạ. E ko biết phải làm sao cho Đúng nữa

2 tuần trước
Thích
Trả lời
1

Nếu cả 2 yêu thương nhau thật lòng thì bth thôi ạ, hđ của chị là điều bth trong ty nên không gọi là ích kỉ ạ

2 tuần trước
Thích
Trả lời
1

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Trước hết, tôi muốn nói rằng việc yêu đồng tính không phải là điều gì đáng lạ cả. Tình yêu không biên giới và không phân biệt giới tính. Tuy nhiên, trong trường hợp của bạn, khi bạn đã có gia đình và hai con, việc yêu một người khác ngoài hôn nhân có thể gây ra nhiều vấn đề phức tạp. Đầu tiên, bạn cần xem xét kỹ lưỡng về tình cảm của mình và hậu quả mà nó có thể mang lại cho gia đình hiện tại của bạn. Nếu bạn cảm thấy không thể chấm dứt mối quan hệ với người bạn nữ mà bạn yêu, hãy cân nhắc trò chuyện với người bạn đó và cùng nhau tìm ra giải pháp hợp lý. Đôi khi, việc thấu hiểu và chia sẻ với người khác có thể giúp giải quyết vấn đề một cách tốt nhất. Tuy nhiên, quan trọng nhất là bạn cần xem xét kỹ lưỡng và đưa ra quyết định mà không gây tổn thương cho bất kỳ ai trong tình huống này. Hãy tìm sự hỗ trợ từ người thân, bạn bè hoặc chuyên gia tâm lý nếu cần thiết để giúp bạn vượt qua tình huống này một cách khôn ngoan nhất. Chúc bạn may mắn và tìm được giải pháp phù hợp. Nếu còn bất kỳ thắc mắc nào khác, hãy tiếp tục chia sẻ để chúng tôi có thể hỗ trợ bạn thêm.
2 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!