🔥 Bài đăng hot nhất

tôi phải như thế nào thì mọi người mới hài lòng

tôi áp lực

tôi luôn muốn tôi có thể làm hài lòng mọi người

nhưng ko

những giọt nước của tôi bỗng dưng cứ rơi xuống đó không phải là giọt nước m thường đó là những cảm xúc bất lực đã dồn nén quá lâu bây giờ nó muốn bung ra

bố mẹ luôn muốn tôi học giỏi khi trên lớp . ở nhà thì phải ngoan . đến trường nghe lời cô

khi tôi chưa học tốt muốn thi vào trường chuyên những lời phỉ bám tôi luôn nghe thấy

với cương vị là một lớp trưởng tôi luôn phải gương mẫu học giỏi ko được mắc một lỗi nào

bạn bè tôi nói tôi chạy rất nhanh trước kia tôi đi tập chạy để nâng cao sức khỏe giải tỏa áp lực nhưng bây giờ nó lại trở thành áp lực của tôi dù tôi đã từ chối nhưng tôi ko thể nào ko nghe theo lời cô tôi :-((

bố mẹ ơi thầy cô ơi bạn bè ơi con / mình mệt mỏi rồi luôn phải tỏ ra những mặt tốt nhất của mình luôn ko sống thật với chính con người mình tôi áp lực quá rồi tôi muốn chết

bây giờ tôi đang cảm thấy mình như một con búp bê cho người ta điều khiển sắp cuối kì tôi muốn học nhưng các cô đã muốn tôi đi chạy dù tôi đã từ chối nhưng ko thể ko nghe lời cô tôi ko muốn sống nữa

1
16k
2 Bình luận

2 bình luận

Cứ chia sẻ vấn đề đang gặp phải cho những người xung quanh để tìm cách giải quyết hợp lí nhé

1 tháng trước
Thích
Trả lời

trách nhiệm khiến bạn áp lực, nếu nó khiến bạn mệt mỏi hãy đề nghị với cô giáo đổi lớp trưởng, bạn từ chức để đỡ áp lực hơn bạn sẽ vui vẻ hơn nha

1 tháng trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!