🔥 Bài đăng hot nhất

tìm cách thoát khỏi cái suy nghĩ phải chết

chào bs, mội việc điều là do lỗi lầm của bay cờ bạc ăn chơi gia đình nhiều lần ra tay cứu giúp nhưng chưa được vài hôm e lại lao đầu vào, từ tết năm 2024 tới nay e phả của gia đình vợ con gần 300tr, bây h e không bít phải làm j có thể chết đi cho vợ con và cha mẹ không phải khổ nữa! đã nhiều lần e hứa với bản thân cha mẹ và cha mẹ vợ là không chơi nữa chí thú làm ăn. ngưng đầu óc e luôn có tiếng nói chơi đi chơi đi chơi đi . e không bít mình có nên sống tiếp không, chơi xong thiếu nợ lại có giọng nói kêu e hãy chết đi mày sống chỉ khỏ mà thôi sống chỉ làm hại con mày vợ mày cha mẹ mày. e nên làm sao thoát khỏi mội chuyện đây

0
16k
1 Bình luận

1 bình luận

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Tôi hiểu rằng bạn đang gặp khó khăn với vấn đề nợ nần và cờ bạc. Đầu tiên, hãy nhớ rằng không có vấn đề nào không thể giải quyết được. Để thoát khỏi tình huống này, bạn cần hỗ trợ và sự giúp đỡ từ người thân, bạn bè và chuyên gia tư vấn tài chính. Đầu tiên, hãy thực hiện các bước cần thiết để ngừng chơi cờ bạc và hạn chế chi tiêu không cần thiết. Bạn cũng nên tìm kiếm sự hỗ trợ từ các tổ chức hoặc cộng đồng hỗ trợ người nghiện cờ bạc. Hãy thảo luận vấn đề này một cách trung thực với gia đình, vợ và cha mẹ để họ có thể hiểu và hỗ trợ bạn trong quá trình khắc phục tình hình. Đừng ngần ngại tìm kiếm sự giúp đỡ từ chuyên gia tư vấn tâm lý hoặc tài chính để có phương án giải quyết tốt nhất cho tình huống của bạn. Hãy nhớ rằng, cuộc sống của bạn quan trọng và có giá trị. Hãy tìm cách vượt qua khó khăn này và tìm lại hạnh phúc cho bản thân và gia đình. Nếu bạn cảm thấy cần thêm sự hỗ trợ, đừng ngần ngại tìm kiếm sự giúp đỡ từ các chuyên gia. Chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ bạn. Chúc bạn may mắn và bình an!
1 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!