🔥 Bài đăng hot nhất

Ngẫu nhiên khóc

Nước mắt tự chảy xuống khi nghe ai đó nói đúng tâm trạng của mình, khóc trước mặt người đó, làm người đó ngạc nhiên có khiến người ta cảm thấy phiền và thấy tôi giả tạo không?

2
16k
3 Bình luận

3 bình luận

Ồ bình thường mà, họ chỉ cảm thấy bạn là người nhạy cảm dễ xúc động thôi

3 tuần trước
Thích
Trả lời
1

k phải giả tạo mà là cảm xúc của b thôi, mình nhiều khi xem phim cảm xúc cũng khóc như thường

3 tuần trước
Thích
Trả lời
1

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Khi người khác thấy bạn khóc vì họ nói đúng tâm trạng của bạn, thường thì họ sẽ cảm thấy đồng cảm và không thấy bạn giả tạo. Việc khóc trước mặt người khác có thể giúp bạn thể hiện cảm xúc và tâm trạng của mình một cách chân thực. Tuy nhiên, nếu bạn cảm thấy người đó không thoải mái hoặc không muốn thấy bạn khóc, bạn có thể thảo luận với họ trước khi thể hiện cảm xúc của mình. Đôi khi, việc chia sẻ cảm xúc và khóc trước mặt người khác cũng giúp tạo ra một kết nối sâu hơn giữa hai người. Đừng lo lắng quá nhiều về việc người khác nghĩ gì về bạn, quan trọng nhất là bạn thể hiện cảm xúc của mình một cách chân thực và tự nhiên. Chúc bạn may mắn và hãy luôn biểu hiện cảm xúc của mình một cách tự tin!
4 tuần trước
Thích
Phản hồi
1
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!