🔥 Bài đăng hot nhất

Muốn kết thúc cuộc sống

Chào mọi người trên diễn đàn, mình là nữ 35 tuổi, cuộc sống của mình rất nhàm chán, không có mối quan hệ thân thiết với ai! 1 năm gần đây mình bị thái hoá đĩa đệm cổ, rất mệt mỏi , lúc nào cũng nhức mỏi vai cổ, chân tay tê bì!

mình không còn mục đích để sống nữa, thấy tuyệt vọng

0
16k
1 Bình luận

1 bình luận

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Tôi rất tiếc khi nghe về tình trạng của bạn. Đầu tiên, tôi muốn nhấn mạnh rằng cuộc sống của bạn quan trọng và có ý nghĩa. Vấn đề về sức khỏe cũng rất quan trọng và cần được giải quyết. Về vấn đề thái hoá đĩa đệm cổ và các triệu chứng mệt mỏi, nhức mỏi vai cổ, chân tay tê bì, bạn nên đi khám bác sĩ chuyên khoa cột sống để được tư vấn và điều trị kịp thời. Có thể cần phải thực hiện các xét nghiệm hoặc kiểm tra hình ảnh để đánh giá tình trạng sức khỏe của bạn. Ngoài ra, việc cảm thấy tuyệt vọng và không có mục tiêu trong cuộc sống cũng là vấn đề quan trọng. Bạn có thể cần tìm sự hỗ trợ từ các chuyên gia tâm lý hoặc tìm đến các tổ chức hỗ trợ tâm lý để được tư vấn và giúp đỡ. Hãy nhớ rằng luôn có cách để giải quyết vấn đề và có người sẵn lòng giúp đỡ bạn. Hãy tìm kiếm sự giúp đỡ và không ngần ngại chia sẻ với người thân, bạn bè hoặc chuyên gia. Cuộc sống của bạn quan trọng và đáng được sống. Chúc bạn sớm tìm lại niềm vui và mục tiêu trong cuộc sống. Nếu bạn cần thêm thông tin hoặc hỗ trợ, đừng ngần ngại hỏi thêm. Chúc bạn sức khỏe và may mắn!
2 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!