🔥 Bài đăng hot nhất

Có nên ôm con bỏ về ngoại không?

Chuyện là nay e ngồi vs chồng cả mẹ chồng e nữa, ngồi nch vui vẻ bth thì mẹ chồng có kể thuở xưa bố mẹ choảng nhau tím cả mặt mũi, nhưng mẹ vẫn chịu đựng k bỏ về ngoại, giấu cả bà ngoại, mẹ bảo e là nhà ai cũng có lúc cãi vã rồi vck đánh nhau, nhưng tuyệt đối đừng bao giờ có suy nghĩ ôm con bỏ về ngoại, mẹ ck e có nói là nhà cạnh đây vợ bỏ về ngoại chồng với mẹ chồng về đón, chứ riêng nhà này k có chuyện đấy đâu, mẹ ck mình nói thẳng là nếu xác định ôm con bỏ về ngoại thì đi luôn đừng qlai cho dơ ra , và mẹ cũng cho con zai mẹ đón về đâu, đi thì đi luôn… em nghe xong k biết suy nghĩ ntn, bọn e chưa cưới nhưng có em bé được 6th rùi. Ace nào đi trước rồi thì cho e lời khuyên với ạ. Em hơi rối

2
16k
4 Bình luận

4 bình luận

Mình thì nghĩ vc cãi nhau thì ko cần thiết phải bỏ về ngoại, nhưng nếu bị chồng đánh thì không nên chịu đựng vì có 1 lần sẽ có những lần khác. Bà nói thì kệ bà chồng bạn ko có thói đó thì thôi.

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Ở nhà người ta cũng là châu báu ngọc ngà của nhà người ta mà trùi, có vẻ bà mẹ chồng thấy ghê gớm đó nên bạn cũng nên cẩn thân nhe, chưa gì mà đã cảnh cáo trước như vậy rồi

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Thế thì bạn trả lời mẹ yên tâm con không bao giờ bỏ về nhà mẹ con, đánh con con đánh lại thôi

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Nếu mẹ ck đã nói vậy thì trả lời: trước khi con đi qua nhà mẹ ở mẹ con cũng dặn rồi, nếu cuộc sống vc k0 hp, ck đánh đập thì 2mẹ con về đây bme nuôi

1 tháng trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!