🔥 Bài đăng hot nhất

Chuyện vợ chồng

Vợ mình không muốn quan hệ với mình mỗi tháng mình ép lắm chỉ 5 -6 lần là cùng môi lần như vậy cô ấy điều vạo vọ đi làm về là cầm đt suốt mình nói chuyện gì điều ko vừa ý hây vạo vọ nạt nộ mình giờ mình phải làm sao

1
16k
2 Bình luận

2 bình luận

lúc trước vc b tần suất quan hệ thế nào? Nếu trc vẫn đều đặn và thoải mái thì b thử tâm sự tìm hiểu nguyên nhân xem. Như mình mệt mỏi mình cũng k muốn qh.

3 tuần trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Tôi hiểu bạn đang gặp vấn đề trong mối quan hệ vợ chồng và cảm thấy lo lắng về tình hình hiện tại. Trước hết, tôi muốn nhấn mạnh rằng việc ép buộc hoặc cảm thấy bị từ chối trong mối quan hệ không phải là cách giải quyết tốt. Để giải quyết vấn đề này, trước hết bạn cần trò chuyện mở cửa với vợ để hiểu rõ hơn về cảm xúc và nguyên nhân của cô ấy. Hãy thể hiện sự quan tâm và lắng nghe cô ấy, không nên đổ lỗi hoặc căng thẳng. Cùng nhau tìm hiểu nguyên nhân mà vợ bạn không muốn quan hệ và cùng nhau tìm giải pháp phù hợp. Nếu sau cuộc trò chuyện, vấn đề vẫn không được giải quyết, bạn có thể cân nhắc việc tìm sự giúp đỡ từ chuyên gia tâm lý hoặc tư vấn hôn nhân để hỗ trợ trong việc giải quyết mâu thuẫn và cải thiện mối quan hệ. Nhớ rằng, mối quan hệ vợ chồng cần sự hiểu biết, tôn trọng và sự chia sẻ từ cả hai phía. Chúc bạn may mắn và hy vọng vấn đề của bạn sẽ được giải quyết một cách tích cực. Nếu bạn cần thêm thông tin hoặc tư vấn, đừng ngần ngại hỏi thêm.
3 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!