🔥 Bài đăng hot nhất

Chồng ngoại tình nên li hôn hay tha thứ?

Em kết hôn gần 8 năm có 2 bé trai , chồng em ngoại tình rồi các chị ạ. Gần 4 năm trước là lần đầu tiên e phát hiện cũng làm um sùm rồi vẫn bỏ qua vì con .

Nhưng không bao giờ tâm trí e được yên. Bẵng đi 1 thời gian bây giờ e lại phát hiện nó qua lại với 1 con làm cùng cty. Con này cũng có chồng 2 đứa con. Em biết nhà biết cả số chồng con đấy nhưng bây giờ e lại chưa có đủ chứng cứ , e biết bọn nó đi nhà nghỉ nhưng không bắt gặp. Em muốn li hôn nhưng lại thương con vì tụi nhỏ quấn cha nó lắm. Với e không có đủ khả năng lo cho 2 đứa vì em chỉ là công nhân lương ba cọc ba đồng

3
16k
4 Bình luận

4 bình luận

Bẩn rồi thì bỏ thôi bạn

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Bạn thu thập đủ chứng cứ và gửi cho chồng con kia, xong bạn không cần làm gì cả, yên tĩnh quan sát chúng nó thôi. cái thằng có máu ngoại tình thì ko chỉ 1 lần mà sẽ còn nhiều lần khác nữa, tha thứ rồi cũng vậy à

1 tháng trước
Thích
Trả lời

nhịn để con nó có cuộc sống tốt hơn ạ, vì 1 người nuôi con vất vả lắm, xem như bạn đồng hành nuôi con đi, đừng đặt nặng tình cảm hay sự tin tưởng vào người đó nữa thì sẽ không buồn..

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Thôi ko tha thứ được đâu như cái gai trong lòng, bản thân ko hp được

1 tháng trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!