🔥 Bài đăng hot nhất

[MINIGAME] Giải mã bí mật - Tất bật nhận quà

☀️ Các tình yêu ơi, minigame siêu dễ nhưng quà siêu chất siêu giá trị trên Cộng đồng Kiểm soát cân nặng đến rồi đây!

Nếu bạn là một tín đồ của các chế độ ăn uống khoa học thì… xời, minigame này không thể làm khó được bạn chút nào. Cùng Admin đoán ngay xem các gợi ý trong hình bên dưới thuộc chế độ ăn nào nhé.

Bật mí nhỏ là khi tham gia minigame “Giải mã bí mật - Tất bật nhận quà”, cả nhà sẽ có cơ hội nhận phần quà hấp dẫn này nè:

🎁 3 phần quà là e-voucher trị giá 100.000đ cho bố mẹ may mắn được chọn ngẫu nhiên

*Bạn có thể sử dụng E-voucher để thanh toán, mua sắm các sản phẩm, giải trí, nhà hàng trên nhiều sàn thương mại điện tử như Shopee, CGV, Grab, Now,…

Cách thức tham gia:

- Bước 1: Đăng nhập và thả tim bài đăng này trên trang cộng đồng Kiểm soát cân nặng Hello Bacsi.

- Bước 2: Dựa vào các gợi ý trong hình và đoán tên chế độ ăn này tên là gì?

- Bước 3: Bình luận đáp án kèm một con số may mắn bất kì từ 001-999 dưới bài đăng này.

Ví dụ: Ăn chay lacto - 120

⏳ Minigame chỉ kéo dài đến hết ngày 02/10/2022

Kết quả sẽ được công bố vào ngày 03/10/2022 trên trang cộng đồng Kiểm soát cân nặng Hello Bacsi.

Khi tham gia minigame nghĩa là người tham gia đã đồng ý với Thể lệ tại đây: https://hellobacsi.com/community/nuoi-day-con/the-le-cuoc-thi-tren-cong-dong-hello-bacsi

👉 Ai sẽ là người chơi giải mã chế độ ăn bí mật thành công đây ta? Nhanh tay tham gia minigame để mang về những phần quà may mắn cả nhà ơi!

---------------------------------

>>> Hỏi đáp bác sĩ miễn phí khi gia nhập Cộng đồng Hello Bacsi

>>> Cơ hội nhận 100.000đ khi tham gia minigame "Săn lùng Thỏ ngọc - Trúng quà Trung thu” TẠI ĐÂY

>>> Cơ hội nhận 500.000đ khi tham gia cuộc thi "Tựu trường rộn ràng - Ngàn điều yêu thương" TẠI ĐÂY

>>> Cùng tìm hiểu về “9 tháng mang thai mẹ bầu nên ăn gì? Chế độ ăn cho mẹ bầu trong tam cá nguyệt thứ ba” TẠI ĐÂY

[MINIGAME] Giải mã bí mật - Tất bật nhận quà [MINIGAME] Giải mã bí mật - Tất bật nhận quà 
169
39k
326 Bình luận

326 bình luận

Ăn thô - 981

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Dora cute

Bạn ơi, Admin đã ghi nhận câu trả lời của bạn, mình đón chờ kết quả vào ngày 03/10 này nha. Cám ơn bạn đã tham gia minigame. Chúc bạn nhiều sức khỏe.

1 năm trước
Thích
Trả lời

Ăn thô 546

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Phuong nguyen Mai

Bạn ơi, Admin đã ghi nhận câu trả lời của bạn, mình đón chờ kết quả vào ngày 03/10 này nha. Cám ơn bạn đã tham gia minigame. Chúc bạn nhiều sức khỏe.

1 năm trước
Thích
Trả lời

Ăn thô 983

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Tien Thùy

1 năm trước
Thích
Trả lời

Ăn thô 833

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Anh dung Tran

1 năm trước
Thích
Trả lời

Ăn thô 777

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Di Tú

1 năm trước
Thích
Trả lời

Ăn thô 565

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Đăng Hải

1 năm trước
Thích
Trả lời

Ăn thô 120

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Kiều Thúy

1 năm trước
Thích
Trả lời

Ăn thô 358

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Minh Trinh

1 năm trước
Thích
Trả lời

Ăn thô - 034

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Thanh Hoàng Nguyễn

1 năm trước
Thích
Trả lời

Ăn thô - 717

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Thy Hoang

1 năm trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 153 bình luận
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo