LIVESTREAM GIẢI ĐÁP THẮC MẮC CÙNG CHUYÊN GIA - CHỦ ĐỀ “KINH NGHIỆM SINH MỔ: MẸ PHỤC HỒI NHANH, BÉ MIỄN DỊCH TỐT HƠN”

🔔 HOT HOT Các mẹ ơi!!! Chương trình livestream đặc biệt nhân dịp tháng 4 là tháng Nâng cao nhận thức về sinh mổ đang diễn ra. Các mẹ hãy click video bên dưới để theo dõi livestream ngay nha!

🔥 Chương trình hôm nay có sự tham gia của dàn khách mời siêu HOT là ThS.BS. Huỳnh Kim Dung - Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Phương Châu - Cần Thơ TS. BS.GV Nguyễn Bùi Bình - Bệnh viện Trẻ em Hải Phòng. Buổi livestream hứa hẹn sẽ đem tới vô vàn kiến thức bổ ích về kinh nghiệm chăm sóc sức khỏe cho mẹ và bé sau sinh mổ đó nha!

👉 Chưa hết đâu, 3 khán giả may mắn khi theo dõi livestream và đặt câu hỏi thú vị trong chương trình còn có cơ hội nhận 100.000 VND từ Hello Bacsi.

👉 Mau mau tham gia ngay và cùng rủ hội chị em bỉm sữa xem livestream chủ đề “Kinh nghiệm sinh mổ: Mẹ phục hồi nhanh, bé miễn dịch tốt hơn” mẹ nhé!

Chúc các mẹ có thêm thật nhiều thông tin hữu ích từ buổi chia sẻ để giúp mẹ phục hồi nhanh và bé yêu có hệ miễn dịch tốt sau sinh mổ nha!

41
53k
35 Bình luận

35 bình luận

cảm ơn chia sẻ cua 2 bác ❤️

1 năm trước
Thích
Trả lời

chương trình này thật bổ ích, cảm ơn 2 bs và MC ạ

1 năm trước
Thích
Trả lời

hihi, bác Dung tư vấn vừa hài hước vừa hay nè, em cũng bị đau lưng lắm, cảm ơn bác hướng dẫn tập

1 năm trước
Thích
Trả lời

chương trình này thật hay và bổ ích, mong cộng đồng mình tổ chức nhiều livestream bổ ích như này nữa ạ

1 năm trước
Thích
Trả lời

cảm ơn bác Bình và bác Dung đã tư vấn

1 năm trước
Thích
Trả lời

Cảm ơn bác Dung tư vấn ạ, mình cũng sinh mổ lần 1 đang lo lắng lần 2

1 năm trước
Thích
Trả lời

Chương trình này hay ghê luôn ta ơi

1 năm trước
Thích
Trả lời

bé nhà e cũng dùng sữa công thức những ngày mới đẻ

1 năm trước
Thích
Trả lời

Bé nhà em cũng khò khè ạ, cảm ơn bác Bình

1 năm trước
Thích
Trả lời

Mẹ chồng mình vẫn bắt kiêng gội đầu 1 tháng nè, muốn xờ trét luôn

1 năm trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 25 bình luận
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo