LIVESTREAM GIẢI ĐÁP THẮC MẮC CÙNG CHUYÊN GIA - CHỦ ĐỀ “ĐỂ TRỞ THÀNH CHA MẸ THÔNG THÁI - TRƯỚC HẾT CẦN “HIỂU” CON”

Các bố mẹ ơi,

🔥🔥🔥HOT HOT HOT Chương trình livestream đặc biệt nhân dịp ngày lễ quốc tế thiếu nhi ⅙ đang diễn ra. Các bố mẹ click ngay vào video bên dưới để theo dõi trực tiếp nha!

🔥 Chương trình hôm nay có sự tham gia đặc biệt của Bác sĩ Nguyễn Đinh Hồng Phúc - Khoa Nhi, BV Nhi Đồng 2, bác sẽ cùng giao lưu với tất cả chúng ta để giải đáp mọi thắc mắc, băn khoăn, giúp chúng ta trở thành các ông bố, bà mẹ “thông thái” sẵn sàng “hiểu con” trên mọi phương diện luôn đó nha!

Còn nữa, 3 câu hỏi may mắn khi theo dõi livestream và đặt câu hỏi thú vị trong chương trình sẽ có cơ hội nhận 100.000 VND.

👉 Nhanh tay nhấn xem và tag bạn bè vào livestream chủ đề “Để trở thành cha mẹ thông thái - trước hết cần “hiểu” con” này bố mẹ nhé!

Chúc các bố mẹ có một buổi tối thật vui vẻ và đặc biệt là thu thập thêm thật nhiều thông tin hữu ích để nuôi dạy con thật tốt từ buổi chia sẻ này nha!

33
15k
25 Bình luận

25 bình luận

em cảm ơn bác Phúc nhiều 🌸

1 năm trước
Thích
Trả lời

chào bs Phúc, cảm ơn chia sẻ của bs

1 năm trước
Thích
Trả lời

cảm ơn bs Phúc và MC

1 năm trước
Thích
Trả lời

đồng ý với bác sĩ và mc. mấy bé chỉ đang bắt chước các hành vi của ng lớn

1 năm trước
Thích
Trả lời

cảm ơn bs chia sẻ thông tin bổ ích

con em hơi biếng ăn nay gần 6t mà chỉ có 18 kí mấy

1 năm trước
Thích
Trả lời

livestream bắt đầu lâu chưa mn? Mình xem lại đc ko Ad?

1 năm trước
Thích
Trả lời

con em y chang luôn, ko vừa ý cái lăn ra ăn vạ

1 năm trước
Thích
Trả lời

Để đặt câu hỏi cho bác sĩ, cả nhà đăng ký tham gia tại đây nhé https://id.hellobacsi.com/?returnurl=https://hellobacsi.com/community/

1 năm trước
Thích
Trả lời

từ lúc cho con đi nhà trẻ bé nhà em hoạt bát và năng động hơn hẳn

1 năm trước
Thích
Trả lời

em cảm ơn chia sẻ của bs ❤️

1 năm trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 15 bình luận
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo