🔥 Bài đăng hot nhất

Tập thể dục giảm cân có sao không

Tập thể dục giảm cân có sao không . Thư bác sĩ mỗi ngày em tâp 1 đến 2 tiếng mỗi ngày trong vong 4 tháng em giảm từ 69kg xuống còn 52kg có ảnh hưởng đến sức khỏe không bác sĩ

0
40k
1 Bình luận

1 bình luận

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Tập thể dục là một phương pháp hiệu quả để giảm cân và cải thiện sức khỏe nếu được thực hiện đúng cách. Việc tập thể dục 1-2 tiếng mỗi ngày trong vòng 4 tháng và giảm từ 69kg xuống còn 52kg có thể mang lại nhiều lợi ích cho sức khỏe của bạn. Tuy nhiên, cần lưu ý rằng việc giảm cân quá nhanh và quá mức cũng có thể ảnh hưởng đến sức khỏe. Việc giảm cân đột ngột có thể gây ra các vấn đề như thiếu dinh dưỡng, suy dinh dưỡng, mất cân bằng nước và ảnh hưởng đến hệ thống cơ bản của cơ thể. Để đảm bảo sức khỏe khi giảm cân, bạn nên tham khảo ý kiến của bác sĩ hoặc chuyên gia dinh dưỡng. Họ sẽ giúp bạn xác định mức giảm cân phù hợp và đưa ra kế hoạch tập luyện và dinh dưỡng phù hợp. Chúc bạn thành công trong việc giảm cân và duy trì một lối sống lành mạnh! Nếu còn bất kỳ thắc mắc nào khác, hãy tiếp tục đặt câu hỏi.
1 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo