🔥 Bài đăng hot nhất

Vấn Đề Chiều Cao

Em Là Nam Cao 1m75, Nặng 57kg,Hiện Nay Đang Học Lớp 11, Em Sinh Tháng 12 Liệu Em Có Đạt Được 1M8 Trở Lên Không Ạ, Em Có Chế Độ Tập Gym 3-6 Buổi 1 Tuần, Ăn Uống Điều Độ, ngủ từ 5-6 Tiếng Mỗi Ngày! Cám Ơn Bác Sĩ!

1
61k
3 Bình luận

3 bình luận

Độ tuổi dậy thì của nam giới muộn nên với em còn cao lên nữa đó, em cứ duy trì lịch sinh hoạt lành mạnh là oki nè

6 tháng trước
Thích
Trả lời
1

Có thể cao đến năm 20 tuổi nên bạn duy trì sẽ có khả quan nè

6 tháng trước
Thích
Trả lời
1

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Dựa vào thông tin bạn cung cấp, tôi không thể đưa ra một câu trả lời chính xác về việc liệu bạn có đạt được chiều cao 1m8 trở lên hay không. Chiều cao của một người phụ thuộc vào nhiều yếu tố như di truyền, dinh dưỡng, và cảnh quan tâm sức khỏe chung. Tuy nhiên, việc bạn có chế độ tập gym 3-6 buổi mỗi tuần, ăn uống điều độ và ngủ đủ giấc là những thói quen tốt để duy trì sức khỏe và phát triển cơ thể. Để tăng chiều cao, bạn cũng có thể tham khảo một số phương pháp như tập thể dục, chăm sóc dinh dưỡng và giữ một lối sống lành mạnh. Tuy nhiên, việc đạt được chiều cao mong muốn hay không phụ thuộc vào nhiều yếu tố và không thể đảm bảo. Điều quan trọng là bạn nên tập trung vào việc duy trì một lối sống lành mạnh và chăm sóc sức khỏe của mình. Nếu bạn có bất kỳ thắc mắc hoặc câu hỏi nào khác, xin vui lòng cho tôi biết. Tôi sẽ cố gắng giúp bạn.
6 tháng trước
Thích
Phản hồi
1
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!