🔥 Bài đăng hot nhất

Chiều cao

Thế cần bổ sung thêm thuốc tăng chiều cao kh ạ

1
66k
4 Bình luận

4 bình luận

Mình nghĩ nên kết hợp ăn uống các thực phẩm giàu canxi và chơi thể dục thể thao như bơi lội, bóng rổ sẽ tốt hơn sử dụng thuốc á

2 tháng trước
Thích
Trả lời

Sữa, thịt, cá, trứng, rau củ quả,Trái cây, ngũ cốc, các loại đậu, loại hạt và đặc biệt là nhớ uống đủ nước nhe bạn

2 tháng trước
Thích
Trả lời

Có thể kết hợp để giúp tăng chiều cao nhanh chóng nhma cũng cần chú ý đến chế độ ăn uống và tập thể thao, ngủ nghỉ nữa ạaa

2 tháng trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Việc tăng chiều cao phụ thuộc vào nhiều yếu tố như gen di truyền, dinh dưỡng, hoạt động thể chất và cân nặng. Thuốc tăng chiều cao không phải là giải pháp hiệu quả và an toàn để tăng chiều cao. Để phát triển chiều cao tốt nhất, bạn nên tập trung vào việc duy trì một chế độ ăn uống cân đối, giàu dinh dưỡng, bổ sung canxi và protein, và thực hiện các bài tập thể dục thường xuyên. Đảm bảo bạn đủ giấc ngủ đủ và không quên tham khảo ý kiến của bác sĩ hoặc chuyên gia dinh dưỡng nếu cần. Nếu bạn có bất kỳ vấn đề hoặc thắc mắc nào khác về sức khỏe hoặc phát triển chiều cao, hãy tham khảo ý kiến của bác sĩ để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất. Chúc bạn sức khỏe và thành công!Bạn còn có thắc mắc gì nữa không?
2 tháng trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!