🔥 Bài đăng hot nhất

Ước gì mình biết đến những bài tập luyện này sớm hơn 🌝

Một con lười 3 tháng trước đây ít chăm chút cho bản thân luôn buông thả cơ thể khiến mình trở nên béo, tự ti và rất ngại khi ra ngoài luôn và sau khi tìm tòi các bài tập mình đã cho ra các bài tập hợp với bản thân nhất để theo giờ đây mỗi ngày mình đều tập các bài tập này. Mình cũng có ăn eatclean để cải thiện nhanh hơn 1 phần cũng muốn có 1 sức khỏe tốt để tập luyện vài ngày nữa là đến Tết rồi chúc chị em sớm có được body mình muốn nha 💪💪

Ước gì mình biết đến những bài tập luyện này sớm hơn 🌝Ước gì mình biết đến những bài tập luyện này sớm hơn 🌝
Ước gì mình biết đến những bài tập luyện này sớm hơn 🌝Ước gì mình biết đến những bài tập luyện này sớm hơn 🌝

+ 2

0
61k
0 Bình luận

0 bình luận

Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!