🔥 Bài đăng hot nhất

[MINIGAME] CÙNG TẬP THỂ THAO - RINH QUÀ HẤP DẪN

🏋️ Các tín đồ mê thể thao, cuồng tập luyện của cộng đồng Thể dục thể thao ơi, bạn nào đang mong muốn có một thân hình săn chắc, một vòng 3 quyến rũ thì không thể bỏ qua minigame lần này nha.

Admin gợi ý cho cả nhà một động tác đơn giản rất hữu ích trong việc tập mông và đùi, giúp thân hình trở nên cân đối và gợi cảm ở hình bên dưới nè. Hãy nhanh tay bình luận tên động tác trong hình để có cơ hội thu hoạch được những phần quà siêu hấp dẫn cả nhà nhé!

🎁 3 phần quà là e-voucher trị giá 100.000đ cho các bạn may mắn được chọn ngẫu nhiên

*Bạn có thể sử dụng E-voucher để thanh toán, mua sắm các sản phẩm, giải trí, nhà hàng trên nhiều sàn thương mại điện tử như Shopee, CGV, Grab, Now,…

Cách thức tham gia:

- Bước 1: Đăng nhập và thả tim bài đăng này trên trang cộng đồng Thể dục thể thao Hello Bacsi.

- Bước 2: Dựa vào các gợi ý trong hình và đoán tên động tác đó là gì?

- Bước 3: Bình luận đáp án kèm một con số may mắn bất kì từ 001-999 dưới bài đăng này.

Ví dụ: Chống đẩy - 158

⏳ Minigame chỉ kéo dài đến hết ngày 28/08/2022

Kết quả sẽ được công bố vào ngày 29/08/2022 trên trang cộng đồng Thể dục thể thao Hello Bacsi.

Khi tham gia minigame nghĩa là người tham gia đã đồng ý với Thể lệ tại đây: https://hellobacsi.com/community/nuoi-day-con/the-le-cuoc-thi-tren-cong-dong-hello-bacsi

👉 Nhanh tay lên nào, đoán tên động tác ngay bạn nhé! Những phần quà may mắn đang chờ các bạn rinh về nhà rồi đó!

-----------------------------

>>> Hỏi đáp bác sĩ miễn phí khi gia nhập Cộng đồng Hello Bacsi

>>> Cơ hội nhận 300.000đ khi tham gia cuộc thi “Đường huyết an toàn - Ngập tràn niềm vui” TẠI ĐÂY

>>> Cộng đồng Hello Bacsi rất mong được lắng nghe ý kiến của bạn để phát triển cộng đồng hữu ích hơn nữa. Tham gia khảo sát tại link: forms.gle/7BFVR9bNyLA2Coi1A

(Cả nhà copy link và dán trên trình duyệt web/mobile để truy cập giúp Admin nhé!)

[MINIGAME] CÙNG TẬP THỂ THAO - RINH QUÀ HẤP DẪN [MINIGAME] CÙNG TẬP THỂ THAO - RINH QUÀ HẤP DẪN 
68
60k
128 Bình luận

128 bình luận

nâng đẩy cơ bụng và chân 343

1 năm trước
Thích
Trả lời

SQUAT 166

1 năm trước
Thích
Trả lời

Squat 117

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Quà Tặng

Bạn ơi, Admin đã ghi nhận câu trả lời của bạn, mình đón chờ kết quả vào ngày 29/08 này nha. Cám ơn bạn đã tham gia minigame. Chúc bạn nhiều sức khỏe.

1 năm trước
Thích
Trả lời

Squat 225

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Hà Đỗ Trần

Bạn ơi, Admin đã ghi nhận câu trả lời của bạn, mình đón chờ kết quả vào ngày 29/08 này nha. Cám ơn bạn đã tham gia minigame. Chúc bạn nhiều sức khỏe.

1 năm trước
Thích
Trả lời

Squat 608

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Cúc Kim

1 năm trước
Thích
Trả lời

486 Squat

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Hai Lth

1 năm trước
Thích
Trả lời

Squat + 242

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Bạch Thị Lương Thuỷ

Bạn Lương Thuỷ ơi. Chúc mừng bạn đã may mắn nhận được evoucher 100.000đ trong minigame lần này. Bạn vui lòng kiểm tra email (****[email protected]) đã đăng ký tại cộng đồng Hello Bacsi để nhận e-voucher nhé!

1 năm trước
Thích
Trả lời
@Bạch Thị Lương Thuỷ

1 năm trước
Thích
Trả lời

Squat - 239

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Xuan Nguyen

1 năm trước
Thích
Trả lời

Squat 115

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Hằng Phương

1 năm trước
Thích
Trả lời

Squat +301

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Lap Phan

1 năm trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 53 bình luận
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!