🔥 Bài đăng hot nhất

🔥GIẢM 100K KHI THANH TOÁN BẰNG MOMO - XÉT NGHIỆM HPV TẠI NHÀ QUÁ LÀ DỄ!

👉 Mua ngay: TẠI ĐÂY

❗Biểu hiện của ung thư cổ tử cung vào giai đoạn đầu thường không rõ ràng, khó phát hiện và không dễ để phân biệt với những bệnh phụ khoa khác.

❗ Nguyên nhân chính dẫn đến ung thư cổ tử cung chính là virus HPV. Vì thế, việc tầm soát HPV được xem là "chìa khóa" giúp bạn phòng ngừa ung thư cổ tử cung.

❗Giờ đây, không cần đắn đo về chi phí, Bộ tự lấy mẫu HPV hiện đang có ưu đãi trên nền tảng với giá chỉ từ 499K. Ngoài ra, bạn còn được giảm thêm 100K khi thanh toán qua Momo. Nhanh tay đặt ngay để nhận được giá ưu đãi!

--------------------------------------

💝 Trở thành thành viên Cộng đồng để được hỏi về chăm sóc sức khỏe cá nhân bởi các bác sĩ chuyên khoa, Hello Bacsi AI miễn phí, tham gia ngay

🔥GIẢM 100K KHI THANH TOÁN BẰNG MOMO - XÉT NGHIỆM HPV TẠI NHÀ QUÁ LÀ DỄ!🔥GIẢM 100K KHI THANH TOÁN BẰNG MOMO - XÉT NGHIỆM HPV TẠI NHÀ QUÁ LÀ DỄ!
6
60k
8 Bình luận

8 bình luận

Dấu hiệu nào cho thấy có nguy cơ bị ut ctc vậy nhỉ, mình muốn test thì cách làm ntn vậy ạ?

3 ngày trước
Thích
Trả lời

đi test tại phòng khám thì ngại, nên mua về tự test đỡ ngại hơn ấy nhỉ

3 ngày trước
Thích
Trả lời

Ad tư vấn giúp mình về cách đặt mua và cách test với ạ

3 ngày trước
Thích
Trả lời

Mình muốn mua thì làm thế nào vậy admin?

1 tuần trước
Thích
Trả lời

ưu đãi hấp dẫn quá

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Nãy share vô gr chị em công ty cho mấy ce coi, ai cũng tò mò muốn mua thử, vì chị em nào cũng sợ bị hpv

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Ồ rẻ hơn khi đi lấy trực tiếp luôn

2 tuần trước
Thích
Trả lời
1
@Phúc Huy

xn ở phòng khám hết bn đó b?

3 ngày trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!