thắc mắc

E với bạn trai quan hệ không sử dụng biện pháp phòng tránh thai vào thứ 5 tuần trước. Vào ngày cuối kì kinh của e, thì liệu e có khả năng dính bầu được không ạ? Và thời gian nào thì có thể kiểm tra xem mình đã có hay chưa ạ?

5

7

Bình luận

7 bình luận

1 tuần -10 ngày sau quan hệ bạn có thể kiểm tra có thai chưa nhé . Tuỳ thuộc vào thời gian đó có rụng trứng hay không , tốt nhất bạn nên thử que nha.

Trả lời

Chào bạn,

Thời gian bạn nêu nằm trong thời gian an toàn tương đối, tức là vẫn có khả năng có thai, dù nhỏ. Tỉ lệ có thai cao hơn ở những bạn có kì kinh không đều. Vì vậy, nếu kì k

... Xem Thêm

Trả lời

Chào bạn,

Thắc mắc của bạn đã được gửi đến BS. Hoàng Công Hải (Bác sĩ Sản phụ khoa). Bác sĩ sẽ giải đáp câu hỏi của bạn trong thời gian sớm nhất nên bạn hãy theo dõi topic này để xem câu trả

... Xem Thêm

Trả lời

Kì trứng rụng sẽ rơi vào từ ngày thứ 14 kể từ ngầy đầu hành kinh. Sác xuất có thai thấp lắm.

Trả lời

Không dùng biện pháp tránh thai thì sẽ có khả năng dính bầu nè bạn. Sau 10 ngày quan hệ hoặc sau 7 ngày trễ kinh là bạn có thể sử dụng que để thử rồi nè

Trả lời

có khả năng mang thai nhưng tỉ lệ là khá thấp bạn ạ

Trả lời

Cái này cũng hên xui á bạn. Nếu bị trễ kinh tầm 7 - 10 ngày thì bạn thử que thử xem

Trả lời

home

Trang Chủ

globe

Cộng Đồng

plus

Bình Luận

user

Bài Của Tôi

share

Chia Sẻ