🔥 Bài đăng hot nhất

Trải nghiệm siêu ứng dụng sức khoẻ App “Hello Bacsi”, tải ngay!

✌️ Cả nhà ơi!

🎉 Hello Bacsi nay đã ra mắt ứng dụng “Hello Bacsi” được tích hợp tất cả các tính năng trong-1-ứng-dụng đấy! 👉 Tải ngay TẠI ĐÂY

Với các tính năng độc quyền trong ứng dụng 👇🏻

📲 Truy cập miễn phí và không giới hạn vào nội dung cao cấp (bao gồm tải miễn phí sách điện tử hiếm, trắc nghiệm về sức khỏe, cẩm nang sức khỏe, thư viện các bài viết với nhiều chủ đề độc quyền từ Hello Bacsi...).

📲 Sử dụng miễn phí các công cụ và nội dung sức khỏe được tối ưu dành riêng mỗi người - một ứng dụng sức khỏe được cá nhân hóa.

📲 Tìm kiếm và lưu trữ thông tin bệnh viện, bác sĩ để sử dụng sau này. Đặt lịch hẹn nhanh chóng cho tư vấn tại chỗ hoặc qua video.

📲 Trợ lý sức khỏe Hello Bacsi AI - 24/7 hỗ trợ chăm sóc sức khỏe qua công nghệ chatbot, nhắn tin riêng tư, đáp ứng tức thì và bảo mật.

📍Tải ngay App "Hello Bacsi" TẠI ĐÂY để bắt đầu hành trình chăm sóc sức khỏe cá nhân một cách chuyên nghiệp và tiện lợi. Cùng nhau xây dựng cộng đồng sức khỏe mạnh mẽ và hạnh phúc tại Cộng đồng Hello Bacsi nhé!

-----------------------------

Bạn có thắc mắc muốn hỏi bác sĩ? Đặt câu hỏi ngay TẠI ĐÂY

Trải nghiệm siêu ứng dụng sức khoẻ App “Hello Bacsi”, tải ngay!Trải nghiệm siêu ứng dụng sức khoẻ App “Hello Bacsi”, tải ngay!
6
55k
11 Bình luận

11 bình luận

mình đã tải app, có mục hỏi đáp riêng với AI rất cá nhân nên thích lắm

9 tháng trước
Thích
Trả lời

App hay lắm, nhiều thông tin và công cụ hữu ích

9 tháng trước
Thích
Trả lời

App dùng thích lắm ạ. Thử tải về trải nghiệm nha mọi người

9 tháng trước
Thích
Trả lời

Tải về trải nghiệm đi cả nhà

9 tháng trước
Thích
Trả lời

Nay đã có app rồi. App dễ dùng nha

9 tháng trước
Thích
Trả lời

Mình thường xuyên xem điện thoại nên có app dễ theo dõi lắm, rất thích app hay

9 tháng trước
Thích
Trả lời

Nay Hello Bacsi có cả app hay quá

9 tháng trước
Thích
Trả lời

Nhanh tay thử nghiệm xem các mẹ ơi

9 tháng trước
Thích
Trả lời

App tiện ích quá cảm ơn bác sĩ AI nhiều

9 tháng trước
Thích
Trả lời

App có đặt lịch bác sĩ tiện lắm nha

9 tháng trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 1 bình luận
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo