Cai thủ dâm

Chào bác sĩ, bác sĩ cho e hỏi:

Em cai td được 1 tháng rồi ạ, trong 1 tháng đó mấy lúc rãnh e cũng lên mạng coi phim 1 tý, thì dương vật của e nó cương lên rất nhiều, đầu của dương vật có rỉ ra vài giọt nhớt nhớt, e kiềm lại ko cho xuất ra, em làm như vậy nhiều lầm trong 1 tháng đó. Bác sĩ cho e hỏi, e kiềm như vậy có sao không ạ, cai như vậy có đúng cách hong, với tinh trùng khi mình kiềm không cho xuất ra nó sẽ ứ lại đó hay tan ra lan đi chỗ khác ạ

Em cảm ơn bác sĩ ạ

0
604
2 Bình luận

2 bình luận

Chất mà bn tiết ra nó ko phải tinh trùng đâu, mà là chất tinh dịch rất tốt cho nữ uống thứ này, t cx đã thử làm và vs đồ chip của vk t khi mà vk ko có nhà thì t lấy trộm cái chip nhỏ để quay tay, va chạm vô dv khiến nó dễ ra và ko phải tinh trùng mà là chất dịch nhờn thôi, vk t vs t có qh và t biết vk hay buscu thì t xuất chất dịch đầu ra và vk ms un nó và lên đỉnh sau đó cùng nhau, t đã 5 năm hơn ko qh cai vì vk cấm t và ko cho phép làm tình vs nhau từ trước đại dịch covid-19 đến nay cx đc gần 6 năm t và vk ko có j cả..

11 tháng trước
Thích
Trả lời

Cái chất nhớt nhớt tiết ra đó là bth, nó tiết ra khi mà dương vật đạt đến độ cương nhất định, tạo ra cảm giác khoái tột độ, đồng thời nó cũng làm gel bôi trơn cho việc td như vậy. Còn cứ nín lại tinh trùng thì nó sẽ tan ra không sao cả nhưng cần hạn chế làm như vậy vì có thể nó sẽ tích tụ lại ở đó rồi nghẹt luôn cái ống tiểu. Lần sau cứ để cho nó bắn ra nhé

1 năm trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!