Hướng dẫn đặt câu hỏi cho bác sĩ/ chuyên gia trên cộng đồng Hello Bacsi

Chào cả nhà,

Nhằm tạo điều kiện giúp cho các câu hỏi của các bạn gửi đến bác sĩ được tư vấn đầy đủ thông tin nhất, Admin có những chia sẻ về hướng dẫn đặt câu hỏi như sau:

Chọn đúng cộng đồng đặt câu hỏi

Mỗi cộng đồng sẽ có những chuyên gia/ bác sĩ chuyên khoa tư vấn riêng, vì thế bạn vui lòng chọn đúng cộng đồng để tạo câu hỏi mà bạn đang thắc mắc.

Mô tả chi tiết thông tin vấn đề muốn hỏi

Tạo câu hỏi liệt kê đầy đủ thông tin/ vấn đề như: thời gian, triệu chứng, tiền sử bệnh, hình ảnh,... (Ví dụ: tuổi, thời gian bắt đầu triệu chứng, biểu hiện hay điều khiến bạn đang lo lắng nhất, câu hỏi… ), càng cụ thể bác sĩ có thể dễ dàng tư vấn chi tiết và đúng với thắc mắc của bạn nhất.

>> Tham khảo câu hỏi được bác sĩ tư vấn: https://hellobacsi.com/community/suc-khoe-phu-nu/tai-sao-kinh-nguyet-thang-it-thang-nhieu/

Kiểm tra chính tả, lỗi trình bày

Có rất nhiều câu hỏi bị đánh sai chính tả/lỗi trình bày gây khó hiểu. Bạn có thể tự sửa lại bằng cách bấm vào “ba chấm” góc phải bài đăng và chọn sửa lại lỗi chính tả cho bài viết của mình.

Mọi thắc mắc cần được Admin hỗ trợ:

Nếu bạn có thắc mắc về việc đặt câu hỏi cho chuyên gia/bác sĩ, bạn có thể nhờ Admin hỗ trợ qua email: [email protected]

Cảm ơn các bạn thành viên đã tin tưởng đồng hành cùng Hello Bacsi, mọi hoạt động sinh hoạt của các bạn là nguồn cảm hứng lớn nhất giúp cộng đồng Hello Bacsi ngày càng phát triển hơn nữa.

Đặt câu hỏi để được bác sĩ tư vấn miễn phí ngay TẠI ĐÂY

7

7 Bình luận

7 bình luận

Mình tháng này bị loạn kinh, tháng trước ngày hành kinh là 29/12-31/12/2022 ba ngày là hết kinh vậy mà đến 21/1/2023 đã có kinh trở lại, trong ngày hành kinh thứ 5 ngày 25/1/2023 mình và bạn trai quan hệ hai lần không có biện pháp phòng ngừa và xuất tinh vào trong sau quan hệ mình vẫn ra máu liệu mình có thai không

0

Trả lời

Sao khi phẫu thuật thai ngoài tử cung thì còn khả năng sinh con được nữa hay không và khả năng sinh sản được bao nhiêu %. Khi mang thai ngoài tử cung thì do người phụ nữ hay người đàn ông

0

Trả lời

Cho mình hỏi hôm nay 22-1 minh có quan hệ voi ban trai mình nhưng nó khong xuat tinh

Rồi ngưng quan hệ

Mình thường ra kinh vào ngày 25 đến 30 trong tháng

Mọi người cho mình hỏi có bị không mình sợ quá à mong mọi người giúp

0

Trả lời

Chuẩn luôn, nên viết ngắn gọn bằng tiếng việt có dấu nè

0

Trả lời

@Huỳnh Thị Cẩm Nhung

agdkada

0

Trả lời

Thiệt nhiều bạn cần hỏi có thể hỏi cụ thể hơn không ạ?

0

Trả lời

Có nhiều bạn đặt câu hỏi mình đọc ko hiểu muốn hỏi gì lun vì sai chính tả và viết không dấu =.=

0

Trả lời

Giới thiệu về nhóm
Mang thai là một hành trình thú vị khi cơ thể phải trải qua hàng loạt thay đổi để nuôi dưỡng sự sống mới đang lớn dần. M... Xem thêm
Tìm cộng đồng của bạn
Hãy cùng khám phá các Cộng đồng liên quan đến chuyên mục sức khỏe mà bạn quan tâm nhất.