🔥 Bài đăng hot nhất

9 THÁNG MANG THAI MẸ BẦU NÊN ĂN GÌ? Chế độ ăn cho mẹ bầu trong tam cá nguyệt đầu tiên

Các chị em ơi 💋,

🤰Khi vừa mới hay có tin vui, lúc này cơ thể chúng ta đã bắt đầu cảm nhận được có gì đó thay đổi, hormone nội tiết tố tăng lên. Một số bạn thường xuyên bị nghén, cảm giác buồn nôn, và bụng khó chịu. Nhiều bạn còn bị “sụt cân” vì sự “tra tấn” của ốm nghén.

💪💪💪 Đừng lo, cộng đồng Hello Bacsi sẽ gợi ý 1 vài mẹo ăn uống lý tưởng trong 3 tháng đầu mang thai dưới đây giúp bạn bổ sung dưỡng chất đầy đủ nhất cho thai nhi theo từng tháng. Xem ngay hình ảnh bên dưới nhé! ⬇⬇⬇

Bật mí, các chị em nhớ trữ sẵn ở đầu giường một lọ bánh quy mặn, các loại hạt, ngũ cốc hoặc trái cây sấy khô để ăn nhẹ trước 15 - 20 phút trước khi bước ra khỏi giường nhé!

Nếu bạn đang trong trong giai đoạn tam cá nguyệt thứ nhất và có nhiều băn khoăn trong thai kỳ, đừng ngần ngại chia sẻ bình luận ngay bên dưới để được các bác sĩ tư vấn miễn phí nhé!

Các bài viết của Hello Bacsi chỉ có tính chất tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.

9 THÁNG MANG THAI MẸ BẦU NÊN ĂN GÌ? Chế độ ăn cho mẹ bầu trong tam cá nguyệt đầu tiên9 THÁNG MANG THAI MẸ BẦU NÊN ĂN GÌ? Chế độ ăn cho mẹ bầu trong tam cá nguyệt đầu tiên
9 THÁNG MANG THAI MẸ BẦU NÊN ĂN GÌ? Chế độ ăn cho mẹ bầu trong tam cá nguyệt đầu tiên9 THÁNG MANG THAI MẸ BẦU NÊN ĂN GÌ? Chế độ ăn cho mẹ bầu trong tam cá nguyệt đầu tiên
6
54k
5 Bình luận

5 bình luận

thấy bầu cứ hay bị nhắc phải ăn gấp đôi cho con :(

1 năm trước
Thích
Trả lời

cảm ơn ad chia sẻ ạ, chế độ ăn cho mẹ bầu trong tam cá nguỷtej đầu tiên rất hữu ích

1 năm trước
Thích
Trả lời

ai mà lần đầu mang thai là đủ 100 câu hỏi về chiện ăn gì uống gì luôn á, haha

1 năm trước
Thích
Trả lời

Thông tin hữu ích cho các mẹ bầu

1 năm trước
Thích
Trả lời

hay quá hữu ích lắm Ad ơi

1 năm trước
Thích
Trả lời
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo