🔥 Bài đăng hot nhất

[Trả lời có quà] Bạn muốn xem nội dung gì trên Hello Bacsi?

📣 Cả nhà yêu ơi!!!!

Hello Bacsi luôn mong muốn mang đến cho bạn những trải nghiệm tốt nhất. Chính vì thế, để hiểu rõ hơn về nhu cầu và sở thích của bạn về các nội dung mà bạn quan tâm, hy vọng bạn có thể dành ít thời gian tham gia cuộc khảo sát về dịch vụ của Hello Bacsi. Cuộc khảo sát này sẽ giúp đội ngũ ban biên tập cải thiện và tùy chỉnh nội dung cung cấp cho bạn một cách tốt hơn.

Tham gia ngay để nhận 100.000 đồng nào!👇

✅ Bước 1: Hoàn thành đến bước cuối cùng bảng câu hỏi khảo sát TẠI ĐÂY

✅ Bước 2: Chờ kết quả may mắn vào ngày 30/8. (Tất cả thành viên tham gia hợp lệ sẽ được quay số may mắn)

️🏆 TẶNG 03 E-VOUCHER 100K mua sắm sàn thương mại điện tử (Shopee, Lazada, Tiki,...) đến 03 bạn may mắn và hoàn thành khảo sát hợp lệ.

⏲️Thời gian hoàn thành khảo sát 2 ngày từ 28.8 - 29.08.2023

📍Kết quả công bố vào ngày 30.08.2023 trên trang Cộng đồng Hello Bacsi.

Lưu ý: Tất cả thành viên tham gia ở các cộng đồng Hello Bacsi sẽ được tổng hợp và quay số ngẫu nhiên chọn 3 thành viên may mắn nhất để nhận thưởng.

Khi tham gia chương trình nghĩa là người tham gia đã đồng ý với Thể lệ tại đây: https://hellobacsi.com/community/nuoi-day-con/the-le-cuoc-thi-tren-cong-dong-hello-bacsi

Nhanh tay tham gia và trở thành người đầu tiên nhận 100.000 đồng nào mọi người ơi!

8
55k
8 Bình luận

8 bình luận

Loa Loa!!! Đã có kết quả chương trình rồi cả nhà ơi!!! Mời cả nhà xem tại đây nhé 👉 https://hellobacsi.com/community/mang-thai/ket-qua-khao-sat-ban-muon-xem-noi-dung-gi-tren-hello-bacsi/

8 tháng trước
Thích
Trả lời

Cùng tham gia nhận quà mọi người

8 tháng trước
Thích
Trả lời

Đã tham gia

8 tháng trước
Thích
Trả lời

Đã tham gia ạ

8 tháng trước
Thích
Trả lời

Em đã làm ạ

8 tháng trước
Thích
Trả lời

Em đã hoàn thành khảo sát

8 tháng trước
Thích
Trả lời

Đã tham gia ạ ad

8 tháng trước
Thích
Trả lời

Em đã hoàn thành

8 tháng trước
Thích
Trả lời
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo