🔥 Bài đăng hot nhất

mang thai

chào bs. Tay em dính tinh trùng của bạn trai và chạm vào âm đạo nhưng em chỉ chạm bên ngoài quần lót và không thụt vào trong. Em làm như vậy khoảng ngày 19,20 tháng trước nhưng đến ngày 26 thì em vẫn có kinh nguyệt bình thường, sau hết kỳ kinh đó khoảng 7 ngày thì em lại ra một xí máu. Như vậy có phải mang thai không ạ. nhưng tháng này em có dấu hiệu đau ngực và xung quanh quầng vu có hạt nhỏ á. đau lưng dưới gần mông và đầu hơi táo bón nữa ạ?

1
55k
2 Bình luận

2 bình luận

Chào bạn,

Dấu hiệu của bạn không phải mang thai bạn nhé.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

2 tuần trước
Thích
Trả lời
1

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Dựa vào thông tin bạn cung cấp, việc dính tinh trùng và chạm vào âm đạo bên ngoài quần lót không thể gây ra thai ngoài tử cung. Việc bạn có kinh nguyệt bình thường sau đó cũng là dấu hiệu không mang thai. Tuy nhiên, các triệu chứng như đau ngực, hạt nhỏ xung quanh vú, đau lưng dưới gần mông và táo bón có thể là do nhiều nguyên nhân khác nhau như chu kỳ kinh nguyệt, stress, hoặc thay đổi hormone. Nếu bạn vẫn lo lắng, bạn nên thăm khám bác sĩ để được tư vấn và kiểm tra sức khỏe cụ thể. Bác sĩ sẽ giúp bạn xác định nguyên nhân của các triệu chứng và đưa ra các biện pháp điều trị phù hợp. Chúc bạn sức khỏe và hãy luôn chăm sóc sức khỏe của mình đúng cách. Nếu còn bất kỳ thắc mắc nào khác, hãy tiếp tục đặt câu hỏi.
3 tuần trước
Thích
Phản hồi
1
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo