🔥 Bài đăng hot nhất

[MINIGAME] Đoán thông điệp hay - Nhận quà mê say

🌻 Các chị em ơi, ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10 năm nay, các nàng đã có kế hoạch làm gì hay đi đâu chơi chưa, chia sẻ cho cộng đồng Sức khỏe phụ nữ Hello Bacsi nha.

Nhân dịp đặc biệt này, Admin cũng có một minigame nho nhỏ dành tặng cho chị em chúng mình nữa nè. Nhanh tay đoán ngay thông điệp ý nghĩa ẩn giấu trong hình bên dưới để có cơ hội nhận được món quà hấp dẫn trong ngày lễ này các nàng ơi!

🎁 3 phần quà là e-voucher trị giá 100.000đ cho cô gái may mắn được chọn ngẫu nhiên

*Bạn có thể sử dụng E-voucher để thanh toán, mua sắm các sản phẩm, giải trí, nhà hàng trên nhiều sàn thương mại điện tử như Shopee, CGV, Grab, Now,…

Cách thức tham gia:

- Bước 1: Đăng nhập và thả tim bài đăng này trên trang cộng đồng Sức khỏe phụ nữ Hello Bacsi.

- Bước 2: Dựa vào các gợi ý trong hình và đoán thông điệp bí ẩn là gì?

- Bước 3: Bình luận đáp án kèm một con số may mắn bất kì từ 001-999 dưới bài đăng này.

Ví dụ: Vì sức khỏe phụ nữ - 125

⏳ Minigame chỉ kéo dài đến hết ngày 30/10/2022

Kết quả sẽ được công bố vào ngày 31/10/2022 trên trang cộng đồng Sức khoẻ phụ nữ Hello Bacsi.

Khi tham gia minigame nghĩa là người tham gia đã đồng ý với Thể lệ tại đây: https://hellobacsi.com/community/nuoi-day-con/the-le-cuoc-thi-tren-cong-dong-hello-bacsi

😉 Có nàng nào muốn nhận quà 20/10 không nào? Gửi ngay thông điệp nàng dự đoán tại phần bình luận nha!

Chúc các cô gái đáng yêu của Admin luôn tươi trẻ và nhiều năng lượng tích cực để làm mọi điều mình yêu nhe ♥️

-------------------------------------

>> Hỏi đáp bác sĩ miễn phí khi gia nhập Cộng đồng Hello Bacsi

>> Cơ hội nhận 300.000đ khi tham gia cuộc thi "Vitamin hạnh phúc" TẠI ĐÂY

>> Tổng hợp bài tập yoga cho bà bầu tại nhà theo từng tháng TẠI ĐÂY

[MINIGAME] Đoán thông điệp hay - Nhận quà mê say [MINIGAME] Đoán thông điệp hay - Nhận quà mê say 
93
39k
178 Bình luận

178 bình luận

Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20/10 - 145

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Ngô Thị Mỹ Lệ

Bạn ơi, Admin đã ghi nhận câu trả lời của bạn, mình đón chờ kết quả vào ngày 31/10 này nha. Cám ơn bạn đã tham gia minigame. Chúc bạn nhiều sức khỏe.

1 năm trước
Thích
Trả lời

Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20/10 - 201

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Bảo Khang Trương

Bạn ơi, Admin đã ghi nhận câu trả lời của bạn, mình đón chờ kết quả vào ngày 31/10 này nha. Cám ơn bạn đã tham gia minigame. Chúc bạn nhiều sức khỏe.

1 năm trước
Thích
Trả lời

Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20/10 - 091

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Trương Ánh Ngọc

1 năm trước
Thích
Trả lời

Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20/10 -785

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Trần Thuỳ Trang

1 năm trước
Thích
Trả lời

Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20/10 - 132

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Tram Hoang

1 năm trước
Thích
Trả lời

Chúc Mừng ngày Phụ Nữ Việt Nam 20/10 - 774

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@nguyễn kính

1 năm trước
Thích
Trả lời

Chúc Mừng ngày Phụ Nữ Việt Nam 20/10 - 754

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Tú Phan Quang Anh

1 năm trước
Thích
Trả lời

Chúc Mừng ngày Phụ Nữ Việt Nam 20/10 - 736

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Nguyễn Kim Thoa

1 năm trước
Thích
Trả lời

Chúc Mừng ngày Phụ Nữ Việt Nam 20/10 - 714

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Phan Thị Lăng

1 năm trước
Thích
Trả lời

Chúc Mừng ngày Phụ Nữ Việt Nam 20/10 - 885

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Đặng Thu Hằng

1 năm trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 79 bình luận
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!