🔥 Bài đăng hot nhất

Cuộc thi “Vitamin hạnh phúc mỗi ngày”

☀️ Các tình yêu của Cộng đồng Sức khỏe tinh thần ơi, mỗi ngày thức dậy được đón chào ánh nắng mặt trời chan hòa và không khí trong lành từ thiên nhiên cây cỏ thật hạnh phúc biết bao nhỉ. Bạn cũng đang cảm nhận được điều hạnh phúc đơn giản ấy giống Admin phải không? Hạnh phúc luôn ở đâu đó xung quanh chúng ta với nhiều hình thức khác nhau và với mỗi người hạnh phúc cũng có ý nghĩa đặc biệt khác nhau. Vậy hạnh phúc của bạn là gì?

Hãy cùng Admin tham gia cuộc thi “Vitamin hạnh phúc mỗi ngày” để có cơ hội bày tỏ và chia sẻ về những điều hạnh phúc của riêng bạn ngay nhé. Cả nhà biết không khi bạn chia sẻ, hạnh phúc sẽ nhân lên, nên chúng mình cùng tham gia và lan tỏa những điều ngọt ngào của hạnh phúc đến mọi người xung quanh nha!

Cả nhà đã sẵn sàng tham gia cuộc thi vô cùng ý nghĩa hôm nay chưa nào? Thành viên xuất sắc nhất còn nhận được món quà vô cùng giá trị từ BTC nè.

🎁 1 Giải nội dung ý nghĩa do BTC bình chọn: evoucher 300.000đ

🎁 1 Giải nội dung có nhiều thành viên khác nhau bình luận nhất: evoucher 300.000đ

*Bạn có thể sử dụng E-voucher để thanh toán, mua sắm các sản phẩm, giải trí, nhà hàng trên nhiều sàn thương mại điện tử như Shopee, Lazada, Grab, Now, CGV,…

Cách thức tham gia

✅ Bước 1: Đăng nhập và chia sẻ 5 điều làm bạn hạnh phúc mỗi ngày, ví dụ:

• Mình hạnh phúc khi được ăn ngon mỗi ngày.
  • Mình hạnh phúc khi ở bên gia đình.
  • Mình hạnh phúc khi duy trì​ thói quen tập thể dục mỗi ngày.
  • Mình hạnh phúc khi đọc sách tại thư viện.
  • Mình hạnh phúc khi nghe một bản nhạc hay.

*Cả nhà có thể chia sẻ chi tiết thêm về cách bạn thực hiện từng điều hạnh phúc mỗi ngày nha.

✅ Bước 2: Tạo bài đăng chia sẻ với tiêu đề tham gia theo cấu trúc: “Cuộc thi Vitamin hạnh phúc mỗi ngày - Tiêu đề bài đăng của bạn” trên cộng đồng Sức khoẻ tinh thần TẠI ĐÂY.

✅ Bước 3: Kêu gọi nhiều lượt bình luận cho bài dự thi của bạn.

**Bạn nhớ share lên Facebook cá nhân để kêu gọi bạn bè bình luận bài đăng của mình nhé!

Thời gian nhận bài dự thi và bình chọn bắt đầu từ 12/10 đến hết ngày 02/11/2022.

- Kết quả sẽ được công bố vào ngày 03/11/2022 trên trang cộng đồng Sức khoẻ tinh thần Hello Bacsi.

👉 Khi tham gia cuộc thi nghĩa là người tham gia đã đồng ý với Thể lệ cuộc thi tại đây: https://hellobacsi.com/community/tieu-duong/the-le-cuoc-thi-tren-cong-dong-hello-bacsi

*** Cả nhà lưu ý giúp Admin: Bài thi có lượng tương tác nhiều nhất là bài thi có số lượng thành viên khác nhau bình luận nhiều nhất, không tính tổng số bình luận.

*** Đặc biệt, các bài thi có nội dung hay và hình ảnh chất lượng sẽ được chia sẻ trên chuyên mục bài viết, fanpage và các phương tiện truyền thông khác của Hello Bacsi.

👉 Cả nhà còn chần chờ gì nữa? Hãy chia sẻ ngay những điều khiến bạn hạnh phúc và vui vẻ hơn mỗi ngày và trở thành người may mắn nhận quà từ chương trình TẠI ĐÂY nhé!

Chúc cả nhà thật nhiều năng lượng tích cực và hạnh phúc luôn tràn ngập trong tim 🌻

--------------------

>> Hỏi đáp bác sĩ miễn phí khi gia nhập Cộng đồng Hello Bacsi

>> Đặt câu hỏi miễn phí trong chương trình Giải đáp thắc mắc cùng chuyên gia - chuyên đề “Bệnh tiểu đường - Các biến chứng thường gặp và cách chăm sóc” TẠI ĐÂY

>> Tổng hợp bài tập yoga cho bà bầu tại nhà theo từng tháng TẠI ĐÂY

Cuộc thi “Vitamin hạnh phúc mỗi ngày” Cuộc thi “Vitamin hạnh phúc mỗi ngày” 
17
16k
7 Bình luận

7 bình luận

Cuộc thi rất hay - mình đã tham gia

1 năm trước
Thích
Trả lời

đã tham gia, nhờ mợi người vào bình luận giùm ạ, cảm ơn https://hellobacsi.com/community/suc-khoe-tinh-than/cuoc-thi-vitamin-hanh-phuc-moi-ngay-song-hanh-phuc-hon-moi-ngay

1 năm trước
Thích
Trả lời
1

Sẽ tham gia

1 năm trước
Thích
Trả lời

Mình sẽ tham gia

1 năm trước
Thích
Trả lời

Quà tặng hấp dẫn lắm. Mình sẽ tham gia. Hi vọng may mắn

1 năm trước
Thích
Trả lời

Cuộc thi rất hay, truyền cảm hứng lan tỏa những điều tích cực đến cộng đồng

1 năm trước
Thích
Trả lời

1 năm trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!