🔥 Bài đăng hot nhất

Thai ạ

Dạ cho em hỏi là bạn em ăn xoài với ba

Ba bạn nói chua

Nhưng bạn nói không chua gì hết

Vậy có mang thai khoonDạ cho em hỏi là bạn em ăn xoài với ba

Ba bạn nói chua

Nhưng bạn nói không chua gì hết

Vậy có mang thai khoong ạg ạ

3
55k
8 Bình luận

8 bình luận

Hồi mình con gái mình cũng thèm chua lắm

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Để nói có thai thì k thể nói đc, tốt nhất nếu sau quan hệ 7-10 ngày thì mua que thử thai về test nha

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Không phải cứ thèm chua là mang thai đâu nè, phải xem xét tiền sử có quan hệ không nữa chứ

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Mỗi cảm nhận của người ăn là khác nhau, nếu nghi ngờ mang thai thì thử que

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Muốn biết có hay không cứ mua que về thử là biết ngay, chứ đôi lúc có 1 vài dấu hiệu giống mang thai nhma thật ra là không phải á

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Chào bạn,

Dấu hiệu của bạn không phải dấu hiệu mang thai.

Ngoài ra, để nhận biết sớm mang thai, bạn cần theo dõi chu kì kinh nguyệt. Dấu hiệu sớm để nhận biết mang thai là chậm kinh. Bạn cần thử thai sau khi chậm kinh 5-7 ngày, nếu que thử dương tính, bạn có thể đã mang thai và cần khám thai để chẩn đoán xác định, kiểm tra vị trí làm tổ phôi thai.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Mình quan hệ cạ ngoài, và lau dịch sau mỗi 5 10s, không đưa vô trong, vậy có khả năng không ạ

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Theo ngữ cảnh bạn đã cung cấp, không có cơ hội mang thai từ việc ăn xoài với ba hoặc không chua gì hết. Việc mang thai phụ thuộc vào quan hệ tình dục an toàn và việc sử dụng phương pháp tránh thai hiệu quả. Nếu bạn hoặc ai đó có lo lắng về việc mang thai, nên thảo luận với bác sĩ hoặc chuyên gia y tế để được tư vấn và hỗ trợ thêm. Chúc bạn may mắn và hãy luôn chăm sóc sức khỏe của mình. Bạn còn có câu hỏi nào khác không?
2 tuần trước
Thích
Phản hồi
1
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo