🔥 Bài đăng hot nhất

mang thai

xin chào bác sĩ ạ, chu kỳ kinh của em cũng khá đều từ 28-30 ngày, tháng 3 em có qh vào ngày 6 và 8, có sd biện pháp an toàn, sau đó 5 ngày vẫn có kinh, ngày 20 hay 21 th3 và ngày 7th3 tiếp tục qh, thì đến nay hết tháng 4 e vẫn chưa có kinh ạ thì kh biết là em có khả năng mang thai kh ạ

2
55k
5 Bình luận

5 bình luận

khả năng có thai đó b, b mua que về thử đi nè

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Bạn mua que về thử hoặc đi xn máu beta thử sẽ biết ngay nè

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Vậy là bạn đang trễ kinh khoảng nửa tháng rồi, bạn thử que xem

2 tuần trước
Thích
Trả lời

thử que thử thai trước xem sao bạn nhé

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Dựa vào thông tin bạn cung cấp, có khả năng bạn đang mang thai. Việc không có kinh sau khi quan hệ và có các dấu hiệu như vậy là một trong những dấu hiệu sớm của thai kỳ. Tuy nhiên, để chắc chắn, bạn nên thực hiện xét nghiệm thai sớm để xác định. Nếu kết quả là dương tính, bạn cần thăm khám bác sĩ để được tư vấn và theo dõi thai kỳ đúng cách. Nếu kết quả là âm tính, bạn cần tìm hiểu nguyên nhân khác gây ra tình trạng không có kinh. Đừng ngần ngại thăm khám bác sĩ để được tư vấn và chăm sóc sức khỏe tốt nhất. Chúc bạn sức khỏe!Bạn còn có thắc mắc gì nữa không?
2 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo