🔥 Bài đăng hot nhất

mang thai

cho em hỏi với ạ 🥹 chuyện là em có qh bằng tay cho bạn trai mà bạn trai có xuất lên cổ và ngực em, nhưng khi đó em còn mặc quần áo thì em có nguy cơ có thai không ạ. lúc đó em có cảm giác dịch nhờn của em có ra nhiều. sau khi bạn trai xuất tinh thì em chỉ lau sơ và không tắm. thì có sau ko ạ 🥹

1
54k
3 Bình luận

3 bình luận

Không quan hệ trực tiếp không xuất vào âm đạo thì không thể mang thai

1 tuần trước
Thích
Trả lời
@Nhã Thy

mình là chủ bài viết trên, cho mình hỏi lúc đó mình chỉ lau sơ người không tắm và thay đồ khác nhưng không thay đồ lót, mình cảm giác dịch nhờn mình ra nhiều nhưng mình không thay quần lót thì có sao không ạ

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Theo thông tin bạn cung cấp, việc bạn và bạn trai có quan hệ bằng tay và bạn trai xuất tinh lên cổ và ngực của bạn khi bạn còn mặc quần áo có thể tạo ra nguy cơ mang thai, dù là rất thấp. Dịch nhờn của bạn có thể chứa tinh trùng và nếu tinh trùng tiếp xúc với âm đạo, có thể dẫn đến thai kỳ. Để giảm nguy cơ mang thai, bạn nên sử dụng biện pháp tránh thai an toàn như bao cao su hoặc các phương pháp tránh thai khác. Ngoài ra, sau khi có quan hệ, nên tắm sạch để loại bỏ tinh trùng và giảm nguy cơ mang thai. Nếu bạn lo lắng về việc có thai, bạn có thể sử dụng que thử thai hoặc thăm bác sĩ để được tư vấn và kiểm tra cụ thể hơn. Chúc bạn may mắn và hãy luôn chăm sóc sức khỏe của mình.
1 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo