🔥 Bài đăng hot nhất

Mang thai

Em với ny có qhe cách đây 7 ngày, cọ xát bên ngoài và b nam có đưa vào 1 ít nhưng sau đó em ngăn kh cho nữa, hôm nay em thấy có máu như hình, hai hôm nay có cảm giác chán ăn, kh biết có phải mang thai không ạ, kì kinh của em còn 16 ngày nữa mới đến ạ

Cảnh báo: Hình ảnh sau đây có thể gây khó chịu cho một số người xem. Bạn nên cân nhắc trước khi xem.
Mang thaiMang thai
2
55k
5 Bình luận

5 bình luận

Có thể là b bị rối loạn hoặc mang thai, b đợi thêm 3-5 ngày nữa thử que xem thế nào nha

3 tuần trước
Thích
Trả lời

ra máu bất thường giữa chu kì có nhiều nguyên nhân chứ ko hẳn là mang thai đâu

3 tuần trước
Thích
Trả lời

vậy có khả năng là bị rối loạn rồi b. Hoặc bị xước âm đạo khi quan hệ nên giờ mới tống máu ra

3 tuần trước
Thích
Trả lời
@Uyen Van

qua em test thì thấy 1 vạch, với cả lúc ra máu có kèm 1 cục khí hư ấy ạ, em nghĩ là chắc bị viêm

3 tuần trước
Thích
Trả lời

Chào bạn,

Dấu hiệu của bạn không phải triệu chứng mang thai bạn nhé. Khả năng mang thai trong trường hợp của bạn cũng rất thấp, vì vậy bạn không cần lo lắng quá. Ngoài ra, để theo dõi mang thai, bạn cần theo dõi chu kì kinh nguyệt. Dấu hiệu sớm để nhận biết mang thai là chậm kinh. Bạn cần thử thai sau khi chậm kinh 5-7 ngày, nếu que thử dương tính, bạn có thể đã mang thai và cần khám thai để chẩn đoán xác định, kiểm tra vị trí làm tổ phôi thai.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

4 tuần trước
Thích
Trả lời
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo