🔥 Bài đăng hot nhất

Mang thai

Chào bác sĩ. E với bạn trai e qhe sau khi hết kì kinh 2ngày nhưng đến tận sáng hsau mới uống thuốc TT Khẩn cấp mà đến ngày thứ 5 e có hiện tượng ra máu thì khả năng e có thai hay không ạ.

2
55k
4 Bình luận

4 bình luận

Chào bạn,

Dù bạn sử dụng bất kì biện pháp tránh thai nào thì vẫn có nguy cơ mang thai ngoài ý muốn. Tuy nhiên, hiện tại mới chỉ 5 ngày sau quan hệ thì hầu như không thể phát hiện được mang thai. Mặt khác, bạn sử dụng thuốc tránh thai khẩn cấp, dẫn đến rối loạn kinh nguyệt, che lấp dấu hiệu mang thai dễ nhận biết nhất là chậm kinh. Vì vậy, bạn nên khám phụ khoa sau khi quan hệ 3-4 tuần để được thăm khám và xét nghiệm đầy đủ, chẩn đoán chính xác cho bạn có mang thai hay không.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

1 tháng trước
Thích
Trả lời

khả năng là do phản ứng của thuốc ttkc

1 tháng trước
Thích
Trả lời

uống ttkc k tốt đâu em, đừng lạm dụng nha

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi.

Xin lỗi, bạn có thể vui lòng cung cấp thêm thông tin hoặc giải thích rõ hơn về câu hỏi của mình được không? Tôi sẽ cố gắng trả lời một cách chi tiết nhất có thể sau khi hiểu rõ hơn câu hỏi của bạn.

Cám ơn bạn.

1 tháng trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo